淺草 → 目黑川

ออกเดินทางเวลา
15:04 09/21, 2021
cancel
  1. 1
    15:04 - 15:47
    43min JPY 530 IC JPY 527 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:04
    15:16
    ฮิกาชิกินซ่า
    東銀座
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:21
    15:41
    นาคาเมกุโระ
    中目黒
    สถานี
    東口1
    15:41
    15:44
    สถานีนาคาเมกุโระ
    中目黒駅
    ป้ายรถบัส
    4番乗り場
    15:46
    15:46
    โสกะคุจิมาเอะ(โตเกียว)
    正覚寺前(東京都)
    ป้ายรถบัส
    15:46
    15:47
  2. 2
    15:04 - 15:49
    45min JPY 310 IC JPY 307 ต่อรถ 1 ครั้ง
    Seats are buried cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:04
    15:16
    ฮิกาชิกินซ่า
    東銀座
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:21
    15:41
    นาคาเมกุโระ
    中目黒
    สถานี
    東口1
    15:41
    15:49
  3. 3
    15:05 - 15:52
    47min JPY 470 IC JPY 462 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:05
    15:22
    กินซ่า
    銀座
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:28
    15:46
    นาคาเมกุโระ
    中目黒
    สถานี
    東口1
    15:46
    15:49
    สถานีนาคาเมกุโระ
    中目黒駅
    ป้ายรถบัส
    3番乗り場
    15:51
    15:51
    โสกะคุจิมาเอะ(โตเกียว)
    正覚寺前(東京都)
    ป้ายรถบัส
    15:51
    15:52
  4. 4
    15:08 - 15:54
    46min JPY 250 IC JPY 242 ต่อรถ 1 ครั้ง
    The first train leaving the station or you can sit down cancel cancel
    淺草
    浅草
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:08
    15:25
    กินซ่า
    銀座
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:28
    15:46
    นาคาเมกุโระ
    中目黒
    สถานี
    東口1
    15:46
    15:54
  5. 5
    15:04 - 15:31
    27min JPY 7,580
    cancel cancel
    淺草
    浅草
    15:04
    15:31
zoom bar parts