เซ็นได → จุดชมวิวโอคุระยามะแห่งซัปโปโร

ออกเดินทางเวลา
22:22 04/23, 2021
cancel
  1. 1
    06:42 - 10:26
    3h 44min JPY 32,980 IC JPY 32,981 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    07:07
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:35
    08:50
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:06
    09:35
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    09:35
    09:41
    ชินซัปโปโร
    新さっぽろ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:41
    10:06
    สวนสาธารณะมารุยามะ
    円山公園
    สถานี
    3番口
    10:06
    10:10
    มารุยามะโกเอ็นเอกิมาเอะ
    円山公園駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    10:12
    10:19
    โอกูรายามะJumpเกียวกิโจอิริกุจิ
    大倉山ジャンプ競技場入口
    ป้ายรถบัส
    10:19
    10:26
  2. 2
    06:42 - 10:46
    4h 4min JPY 32,980 IC JPY 32,981 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    07:07
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:35
    08:50
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:06
    09:35
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    09:35
    09:41
    ชินซัปโปโร
    新さっぽろ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:41
    10:06
    สวนสาธารณะมารุยามะ
    円山公園
    สถานี
    3番口
    10:06
    10:10
    มารุยามะโกเอ็นเอกิมาเอะ
    円山公園駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    10:30
    10:45
    大倉山ジャンプ競技場
    ป้ายรถบัส
    10:45
    10:46
  3. 3
    06:42 - 10:46
    4h 4min JPY 33,170 IC JPY 33,171 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    07:07
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:35
    08:50
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:18
    09:57
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    09:57
    10:05
    ซัปโปโร
    さっぽろ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    10:07
    โอโดริ
    大通
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:15
    10:20
    สวนสาธารณะมารุยามะ
    円山公園
    สถานี
    3番口
    10:20
    10:24
    มารุยามะโกเอ็นเอกิมาเอะ
    円山公園駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    10:30
    10:45
    大倉山ジャンプ競技場
    ป้ายรถบัส
    10:45
    10:46
  4. 4
    08:55 - 12:53
    3h 58min JPY 33,980 IC JPY 33,981 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:55
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    นาโทริ
    名取
    สถานี
    09:19
    สนามบินเซนได
    仙台空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:15
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    11:30
    11:58
    ชินซัปโปโร
    新札幌
    สถานี
    11:58
    12:04
    ชินซัปโปโร
    新さっぽろ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:08
    12:33
    สวนสาธารณะมารุยามะ
    円山公園
    สถานี
    3番口
    12:33
    12:37
    มารุยามะโกเอ็นเอกิมาเอะ
    円山公園駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    12:40
    12:46
    โอกูรายามะJumpเกียวกิโจอิริกุจิ
    大倉山ジャンプ競技場入口
    ป้ายรถบัส
    12:46
    12:53
  5. 5
    22:22 - 11:33
    13h 11min JPY 263,280
    cancel cancel
    เซ็นได
    仙台
    22:22
    11:33
zoom bar parts