ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ → ดาวเทียมอิชิโดริยะ

ออกเดินทางเวลา
14:45 08/03, 2021
cancel
  1. 1
    15:45 - 17:44
    1h 59min JPY 30,800 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    16:40
    สนามบินฮานามากิ(สายการบิน)
    花巻空港(空路)
    สนามบิน
    16:45
    17:44
  2. 2
    15:45 - 17:50
    2h 5min JPY 31,100 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    16:40
    สนามบินฮานามากิ(สายการบิน)
    花巻空港(空路)
    สนามบิน
    16:45
    16:50
    สนามบินฮานามากิ(รถบัส)
    花巻空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:15
    17:22
    สถานีฮานามากิกูโก
    花巻空港駅
    ป้ายรถบัส
    17:22
    17:50
  3. 3
    15:45 - 18:15
    2h 30min JPY 31,780 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    16:40
    สนามบินฮานามากิ(สายการบิน)
    花巻空港(空路)
    สนามบิน
    16:45
    16:50
    สนามบินฮานามากิ(รถบัส)
    花巻空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:15
    17:22
    สถานีฮานามากิกูโก
    花巻空港駅
    ป้ายรถบัส
    17:47
    17:56
    โมโทดาเตะ
    本舘
    ป้ายรถบัส
    17:56
    17:59
    โมโทดาเตะ
    本舘
    ป้ายรถบัส
    18:02
    18:13
    คุโรนูม่า(อิวาเตะ)
    黒沼(岩手県)
    ป้ายรถบัส
    18:13
    18:15
  4. 4
    15:45 - 18:15
    2h 30min JPY 31,550 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:45
    16:40
    สนามบินฮานามากิ(สายการบิน)
    花巻空港(空路)
    สนามบิน
    16:45
    16:50
    สนามบินฮานามากิ(รถบัส)
    花巻空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:15
    17:22
    สถานีฮานามากิกูโก
    花巻空港駅
    ป้ายรถบัส
    17:47
    17:50
    โฮฮะโจ
    方八丁
    ป้ายรถบัส
    17:50
    17:53
    โฮฮะโจ
    方八丁
    ป้ายรถบัส
    18:09
    18:13
    คุโรนูม่า(อิวาเตะ)
    黒沼(岩手県)
    ป้ายรถบัส
    18:13
    18:15
  5. 5
    14:45 - 01:27
    10h 42min JPY 205,640
    cancel cancel
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    14:45
    01:27
zoom bar parts