Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

ชินจูกุ → ยามากาตะ

ออกเดินทางเวลา
17:47 12/14, 2019
cancel
1
18:00 - 21:39 JAPAN RAIL PASS
3h 39min JPY 6,930 ต่อรถ 3 ครั้ง
cancel cancel
ชินจูกุ 新宿 สถานี
18:00
18:16
อาคาบาเนะ 赤羽 สถานี
18:20
18:36
โอมิยะ (ไซตามะ) 大宮(埼玉県) สถานี
18:46
19:52
เซ็นได 仙台 สถานี
20:27
21:39
ยามากาตะ 山形 สถานี
2
17:54 - 21:39 JAPAN RAIL PASS
3h 45min JPY 12,290 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
ชินจูกุ 新宿 สถานี
17:54
18:07
โตเกียว 東京 สถานี
18:20
19:52
เซ็นได 仙台 สถานี
20:27
21:39
ยามากาตะ 山形 สถานี
3
18:55 - 21:57 JAPAN RAIL PASS
3h 2min JPY 10,430 ต่อรถ 1 ครั้ง
cancel cancel
ชินจูกุ 新宿 สถานี
18:55
19:31
โอมิยะ (ไซตามะ) 大宮(埼玉県) สถานี
19:42
21:57
ยามากาตะ 山形 สถานี
4
18:51 - 21:57 JAPAN RAIL PASS
3h 6min JPY 10,640 ต่อรถ 1 ครั้ง
cancel cancel
ชินจูกุ 新宿 สถานี
18:51
19:05
โตเกียว 東京 สถานี
19:16
21:57
ยามากาตะ 山形 สถานี
5
17:47 - 22:28
4h 41min JPY 132,930
cancel cancel
17:47
22:28
zoom bar parts