ชินโยโกฮาม่า → ร้านโซบะฮะยะเตะฮาจิโนะเฮะ

ออกเดินทางเวลา
22:10 03/01, 2021
cancel
  1. 1
    23:34 - 08:38
    9h 4min JPY 19,010 IC JPY 18,995 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:34
    23:36
    คิกุนะ
    菊名
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:43
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิบูย่า
    渋谷
    สถานี
    00:11
    ชินจูกุ 3 โจเมะ
    新宿三丁目
    สถานี
    E10口
    00:11
    00:22
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    00:35
    06:05
    เซ็นไดซากุระBT
    仙台さくらBT
    ป้ายรถบัส
    06:05
    06:13
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    06:40
    08:34
    ฮาจิโนะเฮะ
    八戸
    สถานี
    西口
    08:34
    08:38
  2. 2
    22:42 - 08:38
    9h 56min JPY 15,190 IC JPY 15,176 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:42
    22:44
    คิกุนะ
    菊名
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:52
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิบูย่า
    渋谷
    สถานี
    23:42
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    41番口
    23:42
    23:58
    สถานีอิเคะบุคุโระ ทางออกทิศตะวันออก
    池袋駅東口
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    23:59
    06:55
    สถานีโมริโอกะ (ทางออกทิศตะวันออก)
    盛岡駅前〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    06:55
    07:06
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    07:59
    08:34
    ฮาจิโนะเฮะ
    八戸
    สถานี
    西口
    08:34
    08:38
  3. 3
    22:19 - 08:38
    10h 19min JPY 15,160 IC JPY 15,151 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:19
    22:27
    ฮิกาชิคานากาว่า
    東神奈川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:33
    23:11
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    23:11
    23:19
    สถานีโตเกียว
    東京駅〔八重洲南口〕
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:55
    สถานีโมริโอกะ (ทางออกทิศตะวันออก)
    盛岡駅前〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    06:55
    07:06
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    07:59
    08:34
    ฮาจิโนะเฮะ
    八戸
    สถานี
    西口
    08:34
    08:38
  4. 4
    22:12 - 08:38
    10h 26min JPY 15,320 IC JPY 15,305 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:12
    22:23
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:31
    23:11
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    23:11
    23:19
    สถานีโตเกียว
    東京駅〔八重洲南口〕
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:55
    สถานีโมริโอกะ (ทางออกทิศตะวันออก)
    盛岡駅前〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    06:55
    07:06
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    07:59
    08:34
    ฮาจิโนะเฮะ
    八戸
    สถานี
    西口
    08:34
    08:38
  5. 5
    22:10 - 06:19
    8h 9min JPY 331,950
    cancel cancel
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    22:10
    06:19
zoom bar parts