Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

Matsumoto → Kaneko Shubyogunma Flower Park

ออกเดินทางเวลา
07:54 08/06, 2020
cancel
  1. 1
    08:08 - 12:53
    4h 45min JPY 6,500 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Matsumoto
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:08
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    09:09
    นากาโน่
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:26
    10:18
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:37
    10:51
    มาเอะบาชิ
    前橋
    สถานี
    北口
    10:51
    11:11
    ชูโอมาเอะบาชิ
    中央前橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:15
    11:35
    ฮิโกชิ
    樋越
    สถานี
    11:35
    12:53
  2. 2
    08:08 - 12:53
    4h 45min JPY 6,590 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Matsumoto
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:08
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    09:09
    นากาโน่
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:26
    10:18
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:37
    10:51
    มาเอะบาชิ
    前橋
    สถานี
    北口
    10:51
    10:55
    สถานีมาเอะบาชิ
    前橋駅
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    11:02
    11:17
    อาคาซากะ(คามีอิซูมิมาจิ)
    赤坂〔上泉町〕
    ป้ายรถบัส
    11:17
    11:23
    อาคาซากะ (จังหวัดกุนมะ)
    赤坂(群馬県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:24
    11:35
    ฮิโกชิ
    樋越
    สถานี
    11:35
    12:53
  3. 3
    08:08 - 12:53
    4h 45min JPY 6,600 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Matsumoto
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:08
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    09:09
    นากาโน่
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:26
    10:18
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:37
    10:51
    มาเอะบาชิ
    前橋
    สถานี
    北口
    10:51
    10:55
    สถานีมาเอะบาชิ
    前橋駅
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    11:02
    11:06
    ชูโอมาเอะบาชิเอกิมาเอะ
    中央前橋駅前
    ป้ายรถบัส
    aのりば
    11:06
    11:13
    ชูโอมาเอะบาชิ
    中央前橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:15
    11:35
    ฮิโกชิ
    樋越
    สถานี
    11:35
    12:53
  4. 4
    08:40 - 14:22
    5h 42min JPY 5,920 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Matsumoto
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:40
    09:43
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:02
    10:31
    อุเอดะ
    上田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:11
    11:45
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    西口
    11:45
    11:49
    สถานีทาคาซากิ
    高崎駅
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    11:50
    12:27
    โอโมเตะโจ(กุนมะ)
    表町(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    12:27
    12:31
    โอโมเตะโจ(กุนมะ)
    表町(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    12:41
    13:10
    มิเนะโกเอ็น
    嶺公園
    ป้ายรถบัส
    13:10
    14:22
  5. 5
    07:54 - 10:36
    2h 42min JPY 69,170
    cancel cancel
    Matsumoto
    松本
    07:54
    10:36
zoom bar parts