มัตสึโมโตะ → คอมปารุ สาขาใหญ่โอสุ

ออกเดินทางเวลา
23:16 12/09, 2021
cancel
  1. 1
    07:04 - 09:27
    2h 23min JPY 5,820 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:04
    09:12
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:17
    09:21
    คามิมาเอซุ
    上前津
    สถานี
    9番口
    09:21
    09:27
  2. 2
    05:47 - 09:27
    3h 40min JPY 5,480 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:47
    05:59
    ฮิโระโอกะ
    広丘
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:44
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโอะจิริ
    塩尻
    สถานี
    07:44
    อาเกะมัตสึ
    上松
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:49
    09:12
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:17
    09:21
    คามิมาเอซุ
    上前津
    สถานี
    9番口
    09:21
    09:27
  3. 3
    07:04 - 09:31
    2h 27min JPY 5,820 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:04
    09:12
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    北口
    09:12
    09:14
    金山(愛知県)(バス)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    09:23
    09:29
    คามิมาเอซุ(รถบัส)
    上前津(バス)
    ป้ายรถบัส
    2回目の停車
    09:29
    09:31
  4. 4
    06:32 - 10:20
    3h 48min JPY 3,620 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโอะจิริ
    塩尻
    สถานี
    08:47
    นากาสึกาวะ
    中津川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:56
    10:05
    สึรุไม
    鶴舞
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:11
    10:13
    คามิมาเอซุ
    上前津
    สถานี
    8番口
    10:13
    10:20
  5. 5
    23:16 - 01:55
    2h 39min JPY 109,960
    cancel cancel
    มัตสึโมโตะ
    松本
    23:16
    01:55
zoom bar parts