松江 → 福岡商店

ออกเดินทางเวลา
18:41 01/22, 2022
cancel
  1. 1
    19:12 - 10:48
    15h 36min JPY 15,660 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    松江
    松江
    สถานี
    北口
    19:12
    19:15
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    19:15
    22:26
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    22:26
    22:39
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    22:48
    23:37
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:47
    00:09
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:24
    00:51
    โอโตริ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:04
    06:03
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    07:48
    คิอิทานาเบะ
    紀伊田辺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:50
    07:57
    อัซโจะ
    朝来
    สถานี
    07:57
    08:01
    อัซโจะ(รถบัส)
    朝来(バス)
    ป้ายรถบัส
    08:15
    09:37
    ฮนกูไทชะมาเอะ
    本宮大社前
    ป้ายรถบัส
    09:37
    09:41
    อุระระ
    うらら館
    ป้ายรถบัส
    10:10
    10:48
    โทสึกาวะออนเซ็น
    十津川温泉
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:48
  2. 2
    18:56 - 10:48
    15h 52min JPY 14,400 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    松江
    松江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:56
    21:36
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:18
    22:43
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:56
    23:57
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:02
    00:21
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:24
    00:51
    โอโตริ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:04
    06:03
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    07:48
    คิอิทานาเบะ
    紀伊田辺
    สถานี
    07:48
    07:51
    ทานาเบะเอกิมาเอะ
    田辺駅前
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    08:02
    09:37
    ฮนกูไทชะมาเอะ
    本宮大社前
    ป้ายรถบัส
    10:11
    10:48
    โทสึกาวะออนเซ็น
    十津川温泉
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:48
  3. 3
    18:56 - 10:48
    15h 52min JPY 14,230 ต่อรถ 9 ครั้ง
    cancel cancel
    松江
    松江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:56
    21:36
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:18
    22:43
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:56
    23:57
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:02
    00:21
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:24
    00:51
    โอโตริ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:04
    06:03
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:05
    07:48
    คิอิทานาเบะ
    紀伊田辺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:50
    07:57
    อัซโจะ
    朝来
    สถานี
    07:57
    08:01
    อัซโจะ(รถบัส)
    朝来(バス)
    ป้ายรถบัส
    08:15
    09:37
    ฮนกูไทชะมาเอะ
    本宮大社前
    ป้ายรถบัส
    09:37
    09:41
    อุระระ
    うらら館
    ป้ายรถบัส
    10:10
    10:48
    โทสึกาวะออนเซ็น
    十津川温泉
    ป้ายรถบัส
    10:48
    10:48
  4. 4
    23:27 - 13:29
    14h 2min JPY 9,540 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    松江
    松江
    สถานี
    北口
    23:27
    23:30
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    23:30
    06:22
    โอซากาอูเมดะ(ฮันคิว3บังไก)
    大阪梅田〔阪急三番街〕
    ป้ายรถบัส
    06:22
    06:32
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    御堂筋北口
    timetable ตารางเวลา
    07:22
    07:59
    โอจิ
    王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:26
    10:18
    โกะเจียว (จังหวัดนาระ)
    五条(奈良県)
    สถานี
    南口
    10:18
    10:20
    สถานีโกะเจียว
    五条駅
    ป้ายรถบัส
    10:31
    13:29
    โทสึกาวะออนเซ็น
    十津川温泉
    ป้ายรถบัส
    13:29
    13:29
  5. 5
    18:41 - 00:27
    5h 46min JPY 152,460
    cancel cancel
    松江
    松江
    18:41
    00:27
zoom bar parts