Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

มัตสึเอะ → ร้านอิโตชิมะคุราชิ X โคโคโนะกิ

ออกเดินทางเวลา
14:41 08/05, 2020
cancel
  1. 1
    15:01 - 20:33
    5h 32min JPY 16,090 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึเอะ
    松江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:01
    17:39
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:48
    19:30
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:44
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมย์โนะฮามะ
    姪浜
    สถานี
    20:26
    ชิคุเซ็นมาเอะบารุ
    筑前前原
    สถานี
    北口
    20:26
    20:33
  2. 2
    14:44 - 21:22
    6h 38min JPY 14,770 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึเอะ
    松江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:44
    15:12
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    สถานี
    北口
    15:12
    15:16
    สถานีอิซูโมะชิ
    出雲市駅
    ป้ายรถบัส
    15:30
    18:41
    สถานีฮิโระชิมะ ชินคันเซ็นกุจิ
    広島駅新幹線口
    ป้ายรถบัส
    18:41
    18:53
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    新幹線口
    timetable ตารางเวลา
    18:59
    20:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    博多口
    20:06
    20:14
    สถานีรถโดยสารฮาคาตะ (สถานีฮาคาตะ)
    博多バスターミナル〔博多駅〕
    ป้ายรถบัส
    20:28
    21:20
    มาเอบะรุ (ฟุกุโอกะ)
    前原(福岡県)
    ป้ายรถบัส
    21:20
    21:22
  3. 3
    17:51 - 21:43
    3h 52min JPY 32,470 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึเอะ
    松江
    สถานี
    北口
    17:51
    17:55
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    17:55
    18:30
    出雲空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    18:30
    18:33
    สนามบินอิซูโมะ
    出雲空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    19:15
    20:25
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    20:47
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมย์โนะฮามะ
    姪浜
    สถานี
    21:36
    ชิคุเซ็นมาเอะบารุ
    筑前前原
    สถานี
    北口
    21:36
    21:43
  4. 4
    15:56 - 21:55
    5h 59min JPY 12,910 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    มัตสึเอะ
    松江
    สถานี
    北口
    15:56
    16:00
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    16:00
    19:23
    สถานีฮิโระชิมะ ชินคันเซ็นกุจิ
    広島駅新幹線口
    ป้ายรถบัส
    19:23
    19:35
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    新幹線口
    timetable ตารางเวลา
    19:48
    20:55
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:06
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เมย์โนะฮามะ
    姪浜
    สถานี
    21:48
    ชิคุเซ็นมาเอะบารุ
    筑前前原
    สถานี
    北口
    21:48
    21:55
  5. 5
    14:41 - 20:19
    5h 38min JPY 157,250
    cancel cancel
    มัตสึเอะ
    松江
    14:41
    20:19
zoom bar parts