小田原 → 极乐汤 枚方店

ออกเดินทางเวลา
02:39 07/28, 2021
cancel
  1. 1
    06:16 - 09:06
    2h 50min JPY 12,520 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    小田原
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:16
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:12
    08:20
    คินเท็ตสึตันบะบาชิ
    近鉄丹波橋
    สถานี
    08:20
    08:25
    ตันบะบาชิ
    丹波橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:32
    08:45
    กุซูฮ่า
    樟葉
    สถานี
    08:45
    08:52
    สถานีกุซูฮ่า
    樟葉駅
    ป้ายรถบัส
    4のりば
    08:53
    09:03
    นากะโนะอิเกะโกเอ็น
    中の池公園
    ป้ายรถบัส
    09:03
    09:06
  2. 2
    06:16 - 09:08
    2h 52min JPY 12,520 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    小田原
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:16
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:12
    08:20
    คินเท็ตสึตันบะบาชิ
    近鉄丹波橋
    สถานี
    08:20
    08:25
    ตันบะบาชิ
    丹波橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:32
    08:45
    กุซูฮ่า
    樟葉
    สถานี
    08:45
    08:52
    สถานีกุซูฮ่า
    樟葉駅
    ป้ายรถบัส
    3のりば
    08:56
    09:08
    ฮิกาชิยามะ2โจเมะ
    東山二丁目
    ป้ายรถบัส
    09:08
    09:08
  3. 3
    06:16 - 09:13
    2h 57min JPY 12,730 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    小田原
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:16
    07:59
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ทาเกดะ (เกียวโต)
    竹田(京都府)
    สถานี
    08:28
    คินเท็ตสึตันบะบาชิ
    近鉄丹波橋
    สถานี
    08:28
    08:33
    ตันบะบาชิ
    丹波橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:35
    08:53
    กุซูฮ่า
    樟葉
    สถานี
    08:53
    09:00
    สถานีกุซูฮ่า
    樟葉駅
    ป้ายรถบัส
    4のりば
    09:00
    09:10
    นากะโนะอิเกะโกเอ็น
    中の池公園
    ป้ายรถบัส
    09:10
    09:13
  4. 4
    07:02 - 10:06
    3h 4min JPY 12,520 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    小田原
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:02
    08:18
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:23
    08:57
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:07
    09:18
    คินเท็ตสึตันบะบาชิ
    近鉄丹波橋
    สถานี
    09:18
    09:23
    ตันบะบาชิ
    丹波橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:24
    09:37
    กุซูฮ่า
    樟葉
    สถานี
    09:37
    09:44
    สถานีกุซูฮ่า
    樟葉駅
    ป้ายรถบัส
    4のりば
    09:53
    10:03
    นากะโนะอิเกะโกเอ็น
    中の池公園
    ป้ายรถบัส
    10:03
    10:06
  5. 5
    02:39 - 07:31
    4h 52min JPY 182,830
    cancel cancel
    小田原
    小田原
    02:39
    07:31
zoom bar parts