โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ) → โอโฮตสึกุทาวเวอร์ชมธารน้ำแข็ง

ออกเดินทางเวลา
16:28 06/22, 2021
cancel
  1. 1
    06:31 - 13:06
    6h 35min JPY 84,710 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    小倉城口
    06:31
    06:35
    โคกุระเอะกิบัสเซ็นเตอร์
    小倉駅バスセンター
    ป้ายรถบัส
    8番のりば
    06:35
    07:15
    คิตะกยูชูกูโก
    北九州空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    07:15
    07:17
    คิตะกยูชูกูโก
    北九州空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:00
    09:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:45
    12:30
    สนามบินโอะโฮสึคุมนเบ็ตสึ
    オホーツク紋別空港
    สนามบิน
    12:35
    12:38
    สนามบินมนเบ็สึ
    紋別空港
    ป้ายรถบัส
    12:45
    12:53
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    12:53
    13:06
  2. 2
    04:51 - 13:06
    8h 15min JPY 90,170 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:51
    06:14
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    06:26
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:00
    08:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:45
    12:30
    สนามบินโอะโฮสึคุมนเบ็ตสึ
    オホーツク紋別空港
    สนามบิน
    12:35
    12:38
    สนามบินมนเบ็สึ
    紋別空港
    ป้ายรถบัส
    12:45
    12:53
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    12:53
    13:06
  3. 3
    07:16 - 18:40
    11h 24min JPY 92,160 IC JPY 92,160 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:16
    07:33
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:44
    07:49
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:20
    10:00
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:40
    12:15
    สนามบินอาซาฮิคาวะ
    旭川空港
    สนามบิน
    12:20
    12:23
    旭川空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    12:45
    13:20
    สถานีอาซาฮิคาวะ
    旭川駅
    ป้ายรถบัส
    9番のりば
    13:20
    13:23
    อาซาฮิคาวะเอกิมาเอะ
    旭川駅前
    ป้ายรถบัส
    15:05
    18:05
    มนเบ็สึเทอมินอล
    紋別ターミナル
    ป้ายรถบัส
    18:20
    18:27
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    18:27
    18:40
  4. 4
    09:45 - 19:55
    10h 10min JPY 66,440 IC JPY 66,440 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:45
    10:02
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:11
    10:16
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:50
    13:05
    ท่าอากาศยานชินชิโตเซะ
    新千歳空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    13:54
    14:31
    ซัปโปโร
    札幌
    สถานี
    東通り南口
    14:31
    14:37
    ซัปโปโรเอกิมาเอะสถานีรถโดยสาร
    札幌駅前バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    14番のりば
    14:50
    19:10
    มนเบ็สึเทอมินอล
    紋別ターミナル
    ป้ายรถบัส
    19:35
    19:42
    โอะโฮสึกุหอคอยทางเข้า
    オホーツクタワー入口
    ป้ายรถบัส
    19:42
    19:55
  5. 5
    16:28 - 00:19
    31h 51min JPY 605,350
    cancel cancel
    โคกุระ (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    小倉(福岡県)
    16:28
    00:19
zoom bar parts