Kokura(Fukuoka) → Jigoku-Mushi Kobo Kannawa

ออกเดินทางเวลา
17:54 07/25, 2021
cancel
  1. 1
    18:08 - 20:05
    1h 57min JPY 4,110 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Kokura(Fukuoka)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:08
    19:24
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    สถานี
    西口
    19:24
    19:27
    เบปปุสถานีนิชิกุจิ
    別府駅西口
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    19:40
    20:04
    คันนาว่า
    鉄輪
    ป้ายรถบัส
    20:04
    20:05
  2. 2
    18:08 - 20:09
    2h 1min JPY 4,110 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Kokura(Fukuoka)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:08
    19:24
    เบปปุ (จังหวัดโออิตะ)
    別府(大分県)
    สถานี
    西口
    19:24
    19:27
    เบปปุสถานีนิชิกุจิ
    別府駅西口
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    19:52
    20:08
    คันนาว่า
    鉄輪
    ป้ายรถบัส
    20:08
    20:09
  3. 3
    18:41 - 20:27
    1h 46min JPY 3,380 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Kokura(Fukuoka)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:41
    19:39
    คิสึกิ
    杵築
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:44
    20:02
    คาเมะกาวะ
    亀川
    สถานี
    20:02
    20:05
    คาเมะกาวะเอกิมาเอะ
    亀川駅前
    ป้ายรถบัส
    20:11
    20:26
    คันนาว่า
    鉄輪
    ป้ายรถบัส
    20:26
    20:27
  4. 4
    18:59 - 22:23
    3h 24min JPY 2,170 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Kokura(Fukuoka)
    小倉(福岡県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:59
    20:04
    นาคัตสึ (จังหวัดโออิตะ)
    中津(大分県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:25
    21:48
    เบปปุไดกากุ
    別府大学
    สถานี
    東口
    21:48
    22:23
  5. 5
    17:54 - 19:34
    1h 40min JPY 31,820
    cancel cancel
    Kokura(Fukuoka)
    小倉(福岡県)
    17:54
    19:34
zoom bar parts