Izumoshi → Sei Arashi So

ออกเดินทางเวลา
12:17 11/27, 2020
cancel
  1. 1
    13:34 - 15:09
    1h 35min JPY 880 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Izumoshi
    出雲市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:34
    13:53
    ชินจี
    宍道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:58
    14:34
    คิซูกิ
    木次
    สถานี
    14:34
    14:37
    สถานีJRคิซูกิ
    JR木次駅
    ป้ายรถบัส
    14:43
    15:09
    湯村温泉(島根県)
    ป้ายรถบัส
    15:09
    15:09
  2. 2
    12:46 - 15:09
    2h 23min JPY 880 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Izumoshi
    出雲市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:46
    13:15
    ชินจี
    宍道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:58
    14:34
    คิซูกิ
    木次
    สถานี
    14:34
    14:37
    สถานีJRคิซูกิ
    JR木次駅
    ป้ายรถบัส
    14:43
    15:09
    湯村温泉(島根県)
    ป้ายรถบัส
    15:09
    15:09
  3. 3
    12:18 - 15:09
    2h 51min JPY 1,160 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Izumoshi
    出雲市
    สถานี
    北口
    12:18
    12:21
    สถานีอิซูโมะชิ
    出雲市駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    12:21
    13:04
    旭町(雲南市)
    ป้ายรถบัส
    14:06
    14:18
    木次バスセンター
    ป้ายรถบัส
    14:52
    15:09
    湯村温泉(島根県)
    ป้ายรถบัส
    15:09
    15:09
  4. 4
    12:17 - 13:02
    45min JPY 11,000
    cancel cancel
    Izumoshi
    出雲市
    12:17
    13:02
zoom bar parts