อิซูโมะชิ → กระเช้าลอยฟ้ารกโก-อาริมะ

ออกเดินทางเวลา
21:46 08/05, 2021
cancel
  1. 1
    22:16 - 08:05
    9h 49min JPY 6,970 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    สถานี
    北口
    22:16
    22:20
    สถานีอิซูโมะชิ
    出雲市駅
    ป้ายรถบัส
    22:20
    05:30
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    05:30
    05:37
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    05:41
    05:47
    รอกโกมิจิ
    六甲道
    สถานี
    北出口
    05:47
    05:50
    JRรอกโกมิจิ
    JR六甲道
    ป้ายรถบัส
    06:31
    06:49
    รอกโกเคเบิลชิตะ(รถบัส)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:49
    06:54
    รอกโกเคเบิลชิตะ
    六甲ケーブル下
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    07:20
    รอกโกซันอุเอ็
    六甲山上
    สถานี
    07:20
    08:05
  2. 2
    22:16 - 08:05
    9h 49min JPY 7,000 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    สถานี
    北口
    22:16
    22:20
    สถานีอิซูโมะชิ
    出雲市駅
    ป้ายรถบัส
    22:20
    05:30
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    05:30
    05:41
    โกเบ ซันโนะมิยะ (สายฮันคิว)
    神戸三宮〔阪急線〕
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    05:48
    05:55
    รอกโก
    六甲
    สถานี
    出口3
    05:55
    06:00
    ฮันคิวรอกโก
    阪急六甲
    ป้ายรถบัส
    06:36
    06:49
    รอกโกเคเบิลชิตะ(รถบัส)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:49
    06:54
    รอกโกเคเบิลชิตะ
    六甲ケーブル下
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    07:20
    รอกโกซันอุเอ็
    六甲山上
    สถานี
    07:20
    08:05
  3. 3
    21:58 - 08:05
    10h 7min JPY 7,090 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:58
    22:38
    มัตสึเอะ
    松江
    สถานี
    北口
    22:38
    22:42
    สถานีมัตสึเอะ
    松江駅
    ป้ายรถบัส
    23:15
    05:30
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    05:30
    05:41
    โกเบ ซันโนะมิยะ (สายฮันคิว)
    神戸三宮〔阪急線〕
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    05:48
    05:55
    รอกโก
    六甲
    สถานี
    出口3
    05:55
    06:00
    ฮันคิวรอกโก
    阪急六甲
    ป้ายรถบัส
    06:36
    06:49
    รอกโกเคเบิลชิตะ(รถบัส)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    06:49
    06:54
    รอกโกเคเบิลชิตะ
    六甲ケーブル下
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    07:20
    รอกโกซันอุเอ็
    六甲山上
    สถานี
    07:20
    08:05
  4. 4
    07:17 - 11:55
    4h 38min JPY 24,850 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    สถานี
    北口
    07:17
    07:20
    สถานีอิซูโมะชิ
    出雲市駅
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    07:20
    07:50
    出雲空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    07:50
    07:53
    สนามบินอิซูโมะ
    出雲空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:25
    09:15
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:38
    09:41
    โฮทารุกะอิเกะ
    蛍池
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:50
    10:00
    จูโซ
    十三
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:03
    10:20
    โอกาโมโตะ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    岡本(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:23
    10:28
    รอกโก
    六甲
    สถานี
    出口3
    10:28
    10:33
    ฮันคิวรอกโก
    阪急六甲
    ป้ายรถบัส
    10:34
    10:50
    รอกโกเคเบิลชิตะ(รถบัส)
    六甲ケーブル下〔バス〕
    ป้ายรถบัส
    10:50
    10:55
    รอกโกเคเบิลชิตะ
    六甲ケーブル下
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:00
    11:10
    รอกโกซันอุเอ็
    六甲山上
    สถานี
    11:10
    11:55
  5. 5
    21:46 - 01:33
    3h 47min JPY 108,610
    cancel cancel
    อิซูโมะชิ
    出雲市
    21:46
    01:33
zoom bar parts