Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

อากิฮาบาระ → คาชิวะพลเมืองหอประชุมวัฒนธรรม

ออกเดินทางเวลา
09:04 04/07, 2020
cancel
  1. 1
    09:08 - 09:56
    48min JPY 860 IC JPY 846 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:08
    09:18
    คิตะเซ็นจู
    北千住
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:24
    09:41
    คาชิวะ
    สถานี
    東口
    09:41
    09:44
    柏駅東口
    ป้ายรถบัส
    09:44
    09:48
    柏法務局入口
    ป้ายรถบัส
    09:48
    09:56
  2. 2
    09:05 - 09:56
    51min JPY 730 IC JPY 718 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:05
    09:13
    นิปโปริ
    日暮里
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    09:41
    คาชิวะ
    สถานี
    東口
    09:41
    09:44
    柏駅東口
    ป้ายรถบัส
    09:44
    09:48
    柏法務局入口
    ป้ายรถบัส
    09:48
    09:56
  3. 3
    09:04 - 09:56
    52min JPY 730 IC JPY 718 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:04
    09:12
    นิปโปริ
    日暮里
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    09:41
    คาชิวะ
    สถานี
    東口
    09:41
    09:44
    柏駅東口
    ป้ายรถบัส
    09:44
    09:48
    柏法務局入口
    ป้ายรถบัส
    09:48
    09:56
  4. 4
    09:05 - 10:04
    59min JPY 570 IC JPY 561 ต่อรถ 1 ครั้ง
    The first train leaving the station or you can sit down cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:05
    09:13
    นิปโปริ
    日暮里
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:16
    09:41
    คาชิวะ
    สถานี
    東口
    09:41
    10:04
  5. 5
    09:04 - 09:59
    55min JPY 16,010
    cancel cancel
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    09:04
    09:59
zoom bar parts