Akita → Roadside Station Tsuchiyu, Tsuchiyu Road Park

ออกเดินทางเวลา
09:02 01/24, 2022
cancel
  1. 1
    09:12 - 14:48
    5h 36min JPY 13,040 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:12
    11:29
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:44
    12:10
    ฟุกุชิมะ (จังหวัดฟุกุชิมะ)
    福島(福島県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:30
    12:53
    นิฮนมัตสึ
    二本松
    สถานี
    12:53
    12:58
    นิฮนมัตสึสถานีทางเข้า
    二本松駅入口
    ป้ายรถบัส
    13:43
    14:16
    ยุคาวะหุบเขาทางเข้า
    湯川渓谷入口
    ป้ายรถบัส
    14:16
    14:48
  2. 2
    10:07 - 16:05
    5h 58min JPY 13,070 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:07
    12:29
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:44
    13:10
    ฟุกุชิมะ (จังหวัดฟุกุชิมะ)
    福島(福島県)
    สถานี
    東口(JR)
    13:10
    13:16
    ฟุกุชิมะสถานีทางออกทิศตะวันออก
    福島駅東口
    ป้ายรถบัส
    13:45
    14:24
    ชุจิยุมิสึเกะ
    土湯見附
    ป้ายรถบัส
    14:24
    16:05
  3. 3
    09:55 - 16:48
    6h 53min JPY 8,650 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    東口
    09:55
    10:00
    สถานีอากิตะ ทางออกทิศตะวันออก
    秋田駅東口
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    10:00
    13:35
    เซ็นไดสถานี (รถโดยสารประจำทางด่วน)
    仙台駅前〔高速バス〕
    ป้ายรถบัส
    13:35
    13:50
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    14:00
    14:22
    ฟุกุชิมะ (จังหวัดฟุกุชิมะ)
    福島(福島県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:38
    15:01
    นิฮนมัตสึ
    二本松
    สถานี
    15:01
    15:06
    นิฮนมัตสึสถานีทางเข้า
    二本松駅入口
    ป้ายรถบัส
    15:43
    16:16
    ยุคาวะหุบเขาทางเข้า
    湯川渓谷入口
    ป้ายรถบัส
    16:16
    16:48
  4. 4
    09:55 - 16:48
    6h 53min JPY 9,080 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    東口
    09:55
    10:00
    สถานีอากิตะ ทางออกทิศตะวันออก
    秋田駅東口
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    10:00
    13:35
    เซ็นไดสถานี (รถโดยสารประจำทางด่วน)
    仙台駅前〔高速バス〕
    ป้ายรถบัส
    13:35
    13:50
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    西口
    timetable ตารางเวลา
    14:00
    14:22
    ฟุกุชิมะ (จังหวัดฟุกุชิมะ)
    福島(福島県)
    สถานี
    東口(JR)
    14:22
    14:28
    ฟุกุชิมะสถานีทางออกทิศตะวันออก
    福島駅東口
    ป้ายรถบัส
    14:35
    15:30
    อาดาจิโคโกมาเอะ
    安達高校前
    ป้ายรถบัส
    15:48
    16:16
    ยุคาวะหุบเขาทางเข้า
    湯川渓谷入口
    ป้ายรถบัส
    16:16
    16:48
  5. 5
    09:02 - 13:16
    4h 14min JPY 142,280
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    09:02
    13:16
zoom bar parts