秋田 → 日光雾降高原 大笹牧场

ออกเดินทางเวลา
09:37 06/15, 2021
cancel
  1. 1
    11:07 - 18:48
    7h 41min JPY 17,440 IC JPY 17,440 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    秋田
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:07
    13:29
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:44
    14:57
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:23
    16:06
    นิกโก
    日光
    สถานี
    16:06
    16:10
    สถานีนิกโก
    日光駅
    ป้ายรถบัส
    16:22
    16:50
    คิริฟุริโกเง็น
    霧降高原
    ป้ายรถบัส
    16:50
    18:48
  2. 2
    11:07 - 18:48
    7h 41min JPY 17,440 IC JPY 17,440 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    秋田
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:07
    13:29
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:44
    14:57
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:23
    16:06
    นิกโก
    日光
    สถานี
    16:06
    16:11
    สถานีโทบุนิกโก
    東武日光駅
    ป้ายรถบัส
    16:25
    16:50
    คิริฟุริโกเง็น
    霧降高原
    ป้ายรถบัส
    16:50
    18:48
  3. 3
    10:07 - 18:48
    8h 41min JPY 17,230 IC JPY 17,230 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    秋田
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:07
    11:47
    โมริโอกะ
    盛岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:08
    14:34
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:23
    16:06
    นิกโก
    日光
    สถานี
    16:06
    16:11
    สถานีโทบุนิกโก
    東武日光駅
    ป้ายรถบัส
    16:25
    16:50
    คิริฟุริโกเง็น
    霧降高原
    ป้ายรถบัส
    16:50
    18:48
  4. 4
    10:07 - 18:48
    8h 41min JPY 20,120 IC JPY 20,115 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    秋田
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:07
    13:39
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:57
    14:18
    คาสุคาเบะ
    春日部
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:33
    15:40
    ชิโมะอิมะอิจิ
    下今市
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:46
    15:55
    โทบุนิกโก
    東武日光
    สถานี
    15:55
    15:59
    สถานีโทบุนิกโก
    東武日光駅
    ป้ายรถบัส
    16:25
    16:50
    คิริฟุริโกเง็น
    霧降高原
    ป้ายรถบัส
    16:50
    18:48
  5. 5
    09:37 - 16:04
    6h 27min JPY 207,180
    cancel cancel
    秋田
    秋田
    09:37
    16:04
zoom bar parts