Akita → Muro Dam Surrounding area

ออกเดินทางเวลา
14:59 11/30, 2020
cancel
  1. 1
    15:26 - 22:01
    6h 35min JPY 37,570 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    西口
    15:26
    15:30
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    15:30
    16:10
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    16:10
    16:13
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:00
    18:30
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุ
    中部国際空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    19:06
    19:35
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    19:35
    19:42
    คินเท็ตสึนาโกย่า
    近鉄名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:45
    20:47
    อิเซะนาคากาวะ
    伊勢中川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:55
    21:23
    นะบาริ
    名張
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:27
    21:37
    มุโรกุจิโอโนะ
    室生口大野
    สถานี
    21:37
    22:01
  2. 2
    16:41 - 22:31
    5h 50min JPY 39,680 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    西口
    16:41
    16:45
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    16:45
    17:25
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    17:25
    17:28
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    18:25
    19:55
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    20:00
    20:06
    สนามบินโอซากะ (อิทามิ )
    大阪〔伊丹〕空港
    ป้ายรถบัส
    10番のりば
    20:10
    20:40
    นัมบะ (รถบัส)
    なんば(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    20:40
    20:48
    นันบะ (โอซาก้าเมโทร)
    なんば〔Osaka Metro〕
    สถานี
    7番口
    timetable ตารางเวลา
    20:54
    20:59
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:08
    22:07
    มุโรกุจิโอโนะ
    室生口大野
    สถานี
    22:07
    22:31
  3. 3
    16:41 - 22:31
    5h 50min JPY 39,460 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    西口
    16:41
    16:45
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    16:45
    17:25
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    17:25
    17:28
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    18:25
    19:55
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    20:11
    20:14
    โฮทารุกะอิเกะ
    蛍池
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:20
    20:34
    โอซากาอูเมดะ
    大阪梅田(阪急線)
    สถานี
    20:34
    20:44
    โอซากะ
    大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:45
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เกียวบาชิ (โอซากะ)
    京橋(大阪府)
    สถานี
    21:01
    สึรุฮาชิ
    鶴橋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:08
    22:07
    มุโรกุจิโอโนะ
    室生口大野
    สถานี
    22:07
    22:31
  4. 4
    15:26 - 22:32
    7h 6min JPY 35,870 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    สถานี
    西口
    15:26
    15:30
    อากิตะสถานีนิชิกุจิ
    秋田駅西口
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    15:30
    16:10
    秋田空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    16:10
    16:13
    สนามบินอาคิตะ
    秋田空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    17:00
    18:30
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุ
    中部国際空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    18:51
    19:40
    เมอิเท็ตสึนาโกย่า
    名鉄名古屋
    สถานี
    19:40
    19:46
    คินเท็ตสึนาโกย่า
    近鉄名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:49
    21:11
    อิเซะนาคากาวะ
    伊勢中川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:15
    22:08
    มุโรกุจิโอโนะ
    室生口大野
    สถานี
    22:08
    22:32
  5. 5
    14:59 - 02:43
    11h 44min JPY 361,040
    cancel cancel
    Akita
    秋田
    14:59
    02:43
zoom bar parts