ซาเซโบะ → ไมอามี่ชายหาดฮิโรบะ

ออกเดินทางเวลา
06:32 04/18, 2021
cancel
  1. 1
    07:08 - 13:12
    6h 4min JPY 45,910 IC JPY 45,897 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    佐世保
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:08
    09:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    09:26
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    11:40
    11:50
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    12:21
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:26
    12:46
    ฟุจิซาวะ
    藤沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:52
    12:57
    คาทาเสะเอะโนะชิมะ
    片瀬江ノ島
    สถานี
    12:57
    13:01
    เอโนชิมะไคกัน
    江ノ島海岸
    ป้ายรถบัส
    13:02
    13:04
    江ノ島(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    13:04
    13:12
  2. 2
    07:08 - 13:23
    6h 15min JPY 45,770 IC JPY 45,757 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    佐世保
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:08
    09:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    09:26
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    11:40
    11:50
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    12:21
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:26
    12:41
    โอฟูนะ
    大船
    สถานี
    東口
    12:41
    12:46
    โอฟูนาเอกิฮีกาชิกุจิ
    大船駅東口〔ルミネ下〕
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    12:47
    13:15
    江ノ島(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    13:15
    13:23
  3. 3
    07:08 - 13:23
    6h 15min JPY 45,940 IC JPY 45,932 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    佐世保
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:08
    09:06
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    09:26
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:00
    11:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    11:40
    11:50
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:53
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    12:21
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โทสึกะ
    戸塚
    สถานี
    12:46
    โอฟูนะ
    大船
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:52
    13:01
    นิชิคามาคุระ
    西鎌倉
    สถานี
    13:01
    13:04
    津村(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    13:05
    13:15
    江ノ島(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    13:15
    13:23
  4. 4
    06:35 - 13:33
    6h 58min JPY 44,580 IC JPY 44,564 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    佐世保
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:35
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิเซ็นยามากุจิ
    肥前山口
    สถานี
    08:32
    โทสุ
    鳥栖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:54
    09:26
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:38
    09:43
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    10:15
    11:55
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    12:00
    12:10
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:11
    12:19
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:25
    12:35
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:44
    13:04
    ฟุจิซาวะ
    藤沢
    สถานี
    南口
    13:04
    13:08
    ฟุจิซาวะสถานีทางออกทิศใต้
    藤沢駅南口
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    13:10
    13:25
    江ノ島(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    13:25
    13:33
  5. 5
    06:32 - 20:01
    13h 29min JPY 312,620
    cancel cancel
    ซาเซโบะ
    佐世保
    06:32
    20:01
zoom bar parts