สนามบินทาคามัตสึ → โทเบกุรุ สาขาโทยามะ

ออกเดินทางเวลา
12:21 10/25, 2020
cancel
  1. 1
    12:48 - 20:13
    7h 25min JPY 16,800 IC JPY 16,770 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินทาคามัตสึ
    高松空港
    สนามบิน
    12:48
    12:52
    ทาคามัตสึกูโก
    高松空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    12:52
    13:48
    สถานีทากามัตสึ
    高松駅(香川県)
    ป้ายรถบัส
    6番おりば
    13:48
    13:56
    ทาคามัตสึ (จังหวัดคากาว่า)
    高松(香川県)
    สถานี
    正面口
    timetable ตารางเวลา
    14:10
    15:02
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:23
    16:22
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:09
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึรุกะ
    敦賀
    สถานี
    19:16
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:24
    19:46
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    正面口
    19:46
    19:56
    โทยามะเอกิ
    富山駅
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:01
    20:06
    มารุโนะอุจิ (จังหวัดโทยามะ)
    丸の内(富山県)
    สถานี
    20:06
    20:13
  2. 2
    12:48 - 21:15
    8h 27min JPY 13,910 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินทาคามัตสึ
    高松空港
    สนามบิน
    12:48
    12:52
    ทาคามัตสึกูโก
    高松空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    12:52
    13:31
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:31
    13:35
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:52
    16:20
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    16:20
    16:27
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    16:37
    17:29
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:40
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึรุกะ
    敦賀
    สถานี
    19:55
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:59
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คุริคาระ
    倶利伽羅
    สถานี
    20:45
    โคซูงิ (รถไฟสายไอโนะคาเซะโตะยามะ)
    小杉(あいの風とやま鉄道)
    สถานี
    北口
    20:45
    20:48
    โคซูงิ(อิมีซุ)
    小杉(射水市)
    ป้ายรถบัส
    20:49
    21:10
    ยาซูโนย่ามาจิ
    安野屋町
    ป้ายรถบัส
    21:10
    21:15
  3. 3
    12:48 - 21:24
    8h 36min JPY 13,790 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินทาคามัตสึ
    高松空港
    สนามบิน
    12:48
    12:52
    ทาคามัตสึกูโก
    高松空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    12:52
    13:31
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:31
    13:35
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:52
    16:20
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    16:20
    16:27
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    16:37
    17:29
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:40
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึรุกะ
    敦賀
    สถานี
    19:55
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:59
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คุริคาระ
    倶利伽羅
    สถานี
    20:55
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    正面口
    20:55
    21:03
    สถานีโทยามะ
    富山駅前
    ป้ายรถบัส
    6のりば
    21:15
    21:21
    ฮาทาโกะมาจิ(โทยามะ)
    旅篭町(富山県)
    ป้ายรถบัส
    21:21
    21:24
  4. 4
    12:48 - 21:24
    8h 36min JPY 13,760 IC JPY 13,730 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินทาคามัตสึ
    高松空港
    สนามบิน
    12:48
    12:52
    ทาคามัตสึกูโก
    高松空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    12:52
    13:31
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:31
    13:35
    ริสึรินโกเอ็นมาเอะ(คากาว่า)
    栗林公園前(香川県)
    ป้ายรถบัส
    13:52
    16:20
    สถานีรถโดยสารสันโนมิยะ
    三宮バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    16:20
    16:27
    สันโนมิยะ (JR)
    三ノ宮(JR)
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    16:37
    17:29
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:40
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึรุกะ
    敦賀
    สถานี
    19:55
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:59
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คุริคาระ
    倶利伽羅
    สถานี
    20:55
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    正面口
    20:55
    21:01
    โทยามะเอกิ
    富山駅
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:12
    21:18
    สูวาโนะคาวาระ
    諏訪川原
    สถานี
    21:18
    21:24
  5. 5
    12:21 - 19:09
    6h 48min JPY 192,640
    cancel cancel
    สนามบินทาคามัตสึ
    高松空港
    12:21
    19:09
zoom bar parts