ทาคายามะ → หมู่บ้านกระดาษเอจิเซ็นวาชิ (Echizen Washi Village)

ออกเดินทางเวลา
07:05 03/08, 2021
cancel
  1. 1
    08:00 - 12:37
    4h 37min JPY 9,400 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:00
    10:09
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:12
    11:45
    ทาเกฟุ
    武生
    สถานี
    西口
    11:45
    11:47
    JRทาเกฟุเอกิมาเอะ
    JR武生駅前
    ป้ายรถบัส
    12:07
    12:35
    วาชิโนซาโตะ(ฟุกุอิ)
    和紙の里(福井県)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    12:37
  2. 2
    07:15 - 12:37
    5h 22min JPY 7,250 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    東口
    07:15
    07:20
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    07:20
    09:40
    โทนามิเอกิมาเอะ(ทางออกทิศใต้)
    砺波駅前〔南口〕
    ป้ายรถบัส
    09:40
    09:43
    โทนามิเอกิมาเอะ(ทางออกทิศใต้)
    砺波駅前〔南口〕
    ป้ายรถบัส
    09:50
    10:24
    สถานีคานาซาวะ
    金沢駅前〔東口〕
    ป้ายรถบัส
    10:24
    10:34
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    10:56
    11:55
    ทาเกฟุ
    武生
    สถานี
    西口
    11:55
    11:57
    JRทาเกฟุเอกิมาเอะ
    JR武生駅前
    ป้ายรถบัส
    12:07
    12:35
    วาชิโนซาโตะ(ฟุกุอิ)
    和紙の里(福井県)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    12:37
  3. 3
    07:14 - 12:37
    5h 23min JPY 7,870 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:14
    09:38
    มิโนะโอตะ
    美濃太田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:48
    10:09
    กิฟุ
    岐阜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:12
    11:45
    ทาเกฟุ
    武生
    สถานี
    西口
    11:45
    11:47
    JRทาเกฟุเอกิมาเอะ
    JR武生駅前
    ป้ายรถบัส
    12:07
    12:35
    วาชิโนซาโตะ(ฟุกุอิ)
    和紙の里(福井県)
    ป้ายรถบัส
    12:35
    12:37
  4. 4
    07:40 - 14:32
    6h 52min JPY 6,360 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:40
    09:00
    อิโนะทานิ
    猪谷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:13
    10:05
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:46
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คุริคาระ
    倶利伽羅
    สถานี
    11:44
    คานาซาวะ
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:14
    13:04
    ฟุกุอิ (จังหวัดฟุกุอิ)
    福井(福井県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:12
    13:31
    ทาเกฟุ
    武生
    สถานี
    西口
    13:31
    13:33
    JRทาเกฟุเอกิมาเอะ
    JR武生駅前
    ป้ายรถบัส
    14:02
    14:30
    วาชิโนซาโตะ(ฟุกุอิ)
    和紙の里(福井県)
    ป้ายรถบัส
    14:30
    14:32
  5. 5
    07:05 - 09:55
    2h 50min JPY 61,990
    cancel cancel
    ทาคายามะ
    高山
    07:05
    09:55
zoom bar parts