高崎 → 飞驒大钟乳洞

ออกเดินทางเวลา
02:03 08/06, 2021
cancel
  1. 1
    07:18 - 12:24
    5h 6min JPY 10,860 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    高崎
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:18
    08:05
    นากาโน่
    長野
    สถานี
    東口
    08:05
    08:09
    สถานีนากาโน่ ทางออกทิศตะวันออก
    長野駅東口
    ป้ายรถบัส
    25番のりば
    08:30
    11:00
    ไทเจียวอิเกะ
    大正池
    ป้ายรถบัส
    11:07
    11:25
    ฮิรายุออนเซ็น
    平湯温泉
    ป้ายรถบัส
    11:30
    11:59
    เจียวนิวโดกุจิ
    鍾乳洞口
    ป้ายรถบัส
    11:59
    12:24
  2. 2
    07:18 - 12:34
    5h 16min JPY 13,560 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    高崎
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:18
    09:10
    โทยามะ
    富山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:53
    11:23
    ทาคายามะ
    高山
    สถานี
    東口
    11:23
    11:26
    ทาคายามะโนฮิสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    高山濃飛バスセンター
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    11:40
    12:08
    เจียวนิวโดกุจิ
    鍾乳洞口
    ป้ายรถบัส
    12:08
    12:34
  3. 3
    07:18 - 13:24
    6h 6min JPY 9,680 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    高崎
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:18
    08:05
    นากาโน่
    長野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:16
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    09:36
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    お城口(東口)
    09:36
    09:43
    มัตสึโมโตะสถานีรถโดยสาร
    松本バスターミナル
    ป้ายรถบัส
    10:40
    12:08
    ฮิรายุออนเซ็น
    平湯温泉
    ป้ายรถบัส
    12:30
    12:59
    เจียวนิวโดกุจิ
    鍾乳洞口
    ป้ายรถบัส
    12:59
    13:24
  4. 4
    07:30 - 15:24
    7h 54min JPY 7,750 IC JPY 7,746 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    高崎
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:30
    08:03
    โยโกกาวะ (จังหวัดกุนมะ)
    横川(群馬県)
    สถานี
    08:03
    08:07
    โยโกกาวะสถานี(กุนมะ)
    横川駅(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    08:10
    08:44
    สถานีคารุอิซาวะ
    軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    08:44
    08:52
    คารุอิซาวะ
    軽井沢
    สถานี
    北口
    timetable ตารางเวลา
    08:53
    09:59
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:19
    11:32
    มัตสึโมโตะ
    松本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:09
    12:39
    ชินชิมะชิมะ
    新島々
    สถานี
    12:39
    12:42
    ชินชิมะชิมะเอย์เกียว (โชะชินชิมะชิมะบัสเทอมินอล)
    新島々営業所[新島々バスターミナル]
    ป้ายรถบัส
    12:50
    13:25
    ซาวันโดะโอฮาชิ
    さわんど大橋
    ป้ายรถบัส
    13:33
    13:45
    นากาโนยุ (นากาโน่)
    中の湯(長野県)
    ป้ายรถบัส
    13:45
    13:49
    นากาโนยุ (นากาโน่)
    中の湯(長野県)
    ป้ายรถบัส
    14:13
    14:25
    ฮิรายุออนเซ็น
    平湯温泉
    ป้ายรถบัส
    14:30
    14:59
    เจียวนิวโดกุจิ
    鍾乳洞口
    ป้ายรถบัส
    14:59
    15:24
  5. 5
    02:03 - 05:22
    3h 19min JPY 91,930
    cancel cancel
    高崎
    高崎
    02:03
    05:22
zoom bar parts