Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

ฮิโระชิมะ → มิโตะ

ออกเดินทางเวลา 12:34 12/07, 2019

cancel
1
12:56 - 19:08 japan rail pass
6h 12min JPY 19,370 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
ฮิโระชิมะ 広島 สถานี
12:56
14:09
ชินโคเบะ 新神戸 สถานี
14:29
17:33
ชินากาว่า 品川 สถานี
17:45
19:08
มิโตะ 水戸 สถานี
2
12:56 - 19:08 japan rail pass
6h 12min JPY 19,370 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
ฮิโระชิมะ 広島 สถานี
12:56
14:24
ชินโอซากะ 新大阪 สถานี
14:43
17:40
โตเกียว 東京 สถานี
17:53
19:08
มิโตะ 水戸 สถานี
3
12:56 - 19:08 japan rail pass
6h 12min JPY 19,370 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
ฮิโระชิมะ 広島 สถานี
12:56
14:24
ชินโอซากะ 新大阪 สถานี
14:43
17:33
ชินากาว่า 品川 สถานี
17:45
19:08
มิโตะ 水戸 สถานี
4
13:22 - 20:07 japan rail pass
6h 45min JPY 19,370 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
ฮิโระชิมะ 広島 สถานี
13:22
13:57
โอคายาม่า 岡山 สถานี
14:23
18:40
โตเกียว 東京 สถานี
18:53
20:07
มิโตะ 水戸 สถานี
5
12:34 - 23:36
11h 2min JPY 317,850
cancel cancel
12:34
23:36
zoom bar parts