Japan Travel ดีกว่าในแอพ
แอป Japan Travel สนับสนุนนักท่องเที่ยวต่างชาติที่เดินทางมาญี่ปุ่นด้วยระบบนำทางที่มีประสิทธิภาพมากที่สุด คุณสามารถหาปลายทางการท่องเที่ยว, วางแผนการเดินทาง, ทำการจอง และค้นหาเส้นทางขณะเดินทางจริง เนื้อหามีให้บริการ 13 ภาษา
app image
ค้นหาเส้นทางด้านบน

Hiroshima → Shin-Yokohama

ออกเดินทางเวลา
19:47 04/22, 2024
  1. 1
    20:02 - 23:27
    3h 25min JPY 18,050 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Hiroshima
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:02
    23:27
    Shin-Yokohama
    新横浜
    สถานี
  2. 2
    21:03 - 05:37
    8h 34min JPY 17,790 IC JPY 17,782 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    Hiroshima
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:03
    23:20
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    太閤通口
    23:20
    23:23
    นาโกย่าสถานี(ลิลลี่โนะฟุนซูอิมาเอะ)
    名古屋駅〔ゆりの噴水前〕
    ป้ายรถบัส
    00:30
    05:10
    โยโกฮาม่าชิเทอิเอะอัตามินารุ
    横浜駅東口/YCAT
    ป้ายรถบัส
    05:10
    05:25
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    1番口
    timetable ตารางเวลา
    05:26
    05:37
    Shin-Yokohama
    新横浜
    สถานี
  3. 3
    19:47 - 04:59
    9h 12min JPY 239,390
    cancel cancel
    Hiroshima
    広島
    19:47
    04:59
    Shin-Yokohama
    新横浜
Japan Travel ดีกว่าในแอพ
japanTravelIcon
มีประโยชน์สำหรับการเดินทางบนรถไฟและรถไฟใต้ดิน
zoom bar parts
close

ข้อมูลในเว็บไซต์นี้มีประโยชน์หรือไม่?

bad

ไร้ประโยชน์

normal

เนื้อหาไม่เพียงพอ

good

มีประโยชน์

ขอบคุณสำหรับการตอบกลับครับ/ค่ะ พวกเราจะพยายามปรับปรุงคุณภาพต่อไป