广岛 → 道路休息站 美和

ออกเดินทางเวลา
06:15 05/16, 2021
cancel
  1. 1
    07:30 - 14:04
    6h 34min JPY 22,490 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    广岛
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:30
    11:24
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:36
    12:25
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:34
    13:22
    คาราสุยามะ
    烏山
    สถานี
    13:22
    13:25
    สถานีJRคาราสุยามะ
    JR烏山駅
    ป้ายรถบัส
    13:35
    14:04
    สถานีริมทางมิวะมาเอะ
    道の駅みわ前
    ป้ายรถบัส
    14:04
    14:04
  2. 2
    07:20 - 14:04
    6h 44min JPY 42,030 IC JPY 42,022 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    广岛
    広島
    สถานี
    新幹線口
    07:20
    07:25
    สถานีฮิโระชิมะ ชินคันเซ็นกุจิ
    広島駅新幹線口
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    07:25
    08:15
    สนามบินฮิโรชิม่า
    広島空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:05
    10:25
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    10:30
    10:40
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:41
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    10:56
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:10
    11:18
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:36
    12:25
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:34
    13:22
    คาราสุยามะ
    烏山
    สถานี
    13:22
    13:25
    สถานีJRคาราสุยามะ
    JR烏山駅
    ป้ายรถบัส
    13:35
    14:04
    สถานีริมทางมิวะมาเอะ
    道の駅みわ前
    ป้ายรถบัส
    14:04
    14:04
  3. 3
    07:02 - 14:04
    7h 2min JPY 22,490 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    广岛
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:02
    10:57
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:08
    12:04
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:34
    13:22
    คาราสุยามะ
    烏山
    สถานี
    13:22
    13:25
    สถานีJRคาราสุยามะ
    JR烏山駅
    ป้ายรถบัส
    13:35
    14:04
    สถานีริมทางมิวะมาเอะ
    道の駅みわ前
    ป้ายรถบัส
    14:04
    14:04
  4. 4
    06:26 - 14:50
    8h 24min JPY 19,900 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    广岛
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:26
    10:17
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:33
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    12:58
    มิโตะ
    水戸
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:15
    13:48
    ฮิทาจิโอมิยะ
    常陸大宮
    สถานี
    13:48
    13:53
    โอมิยะเอกิมาเอะ(อิบารากิ)
    大宮駅前(茨城県)
    ป้ายรถบัส
    13:55
    14:50
    สถานีริมทางโฮคุโตะเซย์
    道の駅北斗星
    ป้ายรถบัส
    14:50
    14:50
  5. 5
    06:15 - 17:50
    11h 35min JPY 274,750
    cancel cancel
    广岛
    広島
    06:15
    17:50
zoom bar parts