ฮิโระชิมะ → หอดูดาวกุมมะ จังหวัดกุมมะ

ออกเดินทางเวลา
11:48 06/19, 2021
cancel
  1. 1
    12:22 - 20:17
    7h 55min JPY 23,690 IC JPY 23,684 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:22
    16:15
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:40
    17:45
    เจียวโมโกเง็น
    上毛高原
    สถานี
    東口
    17:45
    17:47
    สถานีเจียวโมโกเง็น
    上毛高原駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:53
    18:13
    คิทาชิมีซุโจ
    北清水町
    ป้ายรถบัส
    18:28
    18:52
    จูนิไดระทางเข้า
    十二平入口
    ป้ายรถบัส
    18:52
    20:17
  2. 2
    12:22 - 20:19
    7h 57min JPY 23,690 IC JPY 23,684 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:22
    16:15
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:40
    17:45
    เจียวโมโกเง็น
    上毛高原
    สถานี
    東口
    17:45
    17:47
    สถานีเจียวโมโกเง็น
    上毛高原駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:53
    18:13
    คิทาชิมีซุโจ
    北清水町
    ป้ายรถบัส
    18:28
    18:57
    นาคายามะฮนชุกุ
    中山本宿
    ป้ายรถบัส
    18:57
    20:19
  3. 3
    11:57 - 20:19
    8h 22min JPY 22,830 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:57
    15:54
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:16
    17:08
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:27
    18:15
    นูมาตะ
    沼田
    สถานี
    18:15
    18:17
    นูมาตะสถานี(กุนมะ)
    沼田駅(群馬県)
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    18:27
    18:57
    นาคายามะฮนชุกุ
    中山本宿
    ป้ายรถบัส
    18:57
    20:19
  4. 4
    11:57 - 20:19
    8h 22min JPY 22,830 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:57
    15:54
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:16
    17:08
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:27
    18:15
    นูมาตะ
    沼田
    สถานี
    18:15
    18:20
    คิทาชิมีซุโจ
    北清水町
    ป้ายรถบัส
    18:28
    18:57
    นาคายามะฮนชุกุ
    中山本宿
    ป้ายรถบัส
    18:57
    20:19
  5. 5
    11:48 - 22:12
    10h 24min JPY 239,780
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    11:48
    22:12
zoom bar parts