Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

ฮิโระชิมะ → เกาะอาวาจิชิมะ

ออกเดินทางเวลา
11:48 07/06, 2020
cancel
  1. 1
    12:57 - 16:08
    3h 11min JPY 10,120 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:57
    13:53
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:02
    14:48
    ไมโค
    舞子
    สถานี
    北口
    14:48
    14:56
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    15:05
    15:44
    เอ
    江井
    ป้ายรถบัส
    15:44
    16:08
  2. 2
    12:50 - 16:08
    3h 18min JPY 9,870 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:50
    13:57
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    姫路城口(北口)
    13:57
    14:05
    ซันโยฮิเมจิ
    山陽姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:13
    14:48
    ไมโกะโคเอ็น
    舞子公園
    สถานี
    南出口
    14:48
    14:58
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    15:05
    15:44
    เอ
    江井
    ป้ายรถบัส
    15:44
    16:08
  3. 3
    11:50 - 16:08
    4h 18min JPY 9,870 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:50
    12:57
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    姫路城口(北口)
    12:57
    13:05
    ซันโยฮิเมจิ
    山陽姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:18
    14:31
    ไมโกะโคเอ็น
    舞子公園
    สถานี
    南出口
    14:31
    14:41
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    15:05
    15:44
    เอ
    江井
    ป้ายรถบัส
    15:44
    16:08
  4. 4
    16:06 - 18:58
    2h 52min JPY 10,310 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:06
    17:01
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:06
    17:16
    นิชิอากาชิ
    西明石
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:21
    17:29
    ไมโค
    舞子
    สถานี
    北口
    17:29
    17:37
    โกโซกุไมโกะ
    高速舞子
    ป้ายรถบัส
    17:45
    18:06
    โฮคุดันอินเตอร์
    北淡インター
    ป้ายรถบัส
    18:06
    18:08
    โฮคุดันICทางหลวงป้ายรถโดยสารมาเอะ
    北淡インターチェンジ高速バス停前
    ป้ายรถบัส
    18:13
    18:26
    อิจิโนมิยะสำนักงานมาเอะ
    一宮事務所前
    ป้ายรถบัส
    18:26
    18:58
  5. 5
    11:48 - 15:44
    3h 56min JPY 114,030
    cancel cancel
    ฮิโระชิมะ
    広島
    11:48
    15:44
zoom bar parts