御殿场 → Yasuragi之里Shimotsuma

ออกเดินทางเวลา
16:27 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    17:09 - 21:02
    3h 53min JPY 5,750 IC JPY 5,744 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    御殿场
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:09
    17:42
    มัตสึดะ
    松田
    สถานี
    南口
    17:42
    17:48
    ชินมัตสึดะ
    新松田
    สถานี
    北口
    timetable ตารางเวลา
    17:49
    18:00
    โอดาวาระ
    小田原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:14
    18:48
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:58
    19:02
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:10
    19:48
    โมริยะ
    守谷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:52
    20:02
    มิสึไคโด
    水海道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:06
    20:30
    โซโด
    宗道
    สถานี
    20:30
    21:02
  2. 2
    17:09 - 21:28
    4h 19min JPY 3,950 IC JPY 3,939 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    御殿场
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:09
    18:01
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:04
    19:13
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:17
    19:37
    คิตะเซ็นจู
    北千住
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:42
    20:07
    โมริยะ
    守谷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:15
    20:25
    มิสึไคโด
    水海道
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:33
    20:56
    โซโด
    宗道
    สถานี
    20:56
    21:28
  3. 3
    17:09 - 21:45
    4h 36min JPY 3,660 IC JPY 3,658 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    御殿场
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:09
    18:01
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:04
    19:13
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:17
    19:37
    คิตะเซ็นจู
    北千住
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:52
    20:33
    เก็นคิวกาคุเอ็น
    研究学園
    สถานี
    北出口
    20:33
    20:36
    สถานีเก็นคิวกาคุเอ็น
    研究学園駅
    ป้ายรถบัส
    20:40
    21:21
    โยชินูม่าสำนักงานตัวแทนมาเอะ
    吉沼駐在所前
    ป้ายรถบัส
    21:21
    21:45
  4. 4
    17:09 - 21:45
    4h 36min JPY 3,440 IC JPY 3,432 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    御殿场
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:09
    18:01
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:04
    19:04
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:09
    19:26
    อากิฮาบาระ
    秋葉原
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:40
    20:33
    เก็นคิวกาคุเอ็น
    研究学園
    สถานี
    北出口
    20:33
    20:36
    สถานีเก็นคิวกาคุเอ็น
    研究学園駅
    ป้ายรถบัส
    20:40
    21:21
    โยชินูม่าสำนักงานตัวแทนมาเอะ
    吉沼駐在所前
    ป้ายรถบัส
    21:21
    21:45
  5. 5
    16:27 - 18:55
    2h 28min JPY 52,580
    cancel cancel
    御殿场
    御殿場
    16:27
    18:55
zoom bar parts