โกเทมบะ → โกกุรากุ กะหรื่

ออกเดินทางเวลา
12:00 07/24, 2021
cancel
  1. 1
    12:27 - 14:18
    1h 51min JPY 1,520 IC JPY 1,517 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โกเทมบะ
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:27
    13:22
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:25
    13:50
    ฟุจิซาวะ
    藤沢
    สถานี
    南口
    13:50
    13:54
    ฟุจิซาวะสถานีทางออกทิศใต้
    藤沢駅南口
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    13:55
    14:18
    笹目(神奈川県)
    ป้ายรถบัส
    14:18
    14:18
  2. 2
    12:27 - 14:26
    1h 59min JPY 1,340 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โกเทมบะ
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:27
    13:22
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:25
    13:55
    โอฟูนะ
    大船
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:08
    14:14
    คามาคุระ
    鎌倉
    สถานี
    西口
    14:14
    14:26
  3. 3
    12:27 - 14:34
    2h 7min JPY 1,480 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    โกเทมบะ
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:27
    13:22
    โคสุ
    国府津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:25
    13:50
    ฟุจิซาวะ
    藤沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:00
    14:30
    ยูอิกะฮามะ
    由比ヶ浜
    สถานี
    14:30
    14:34
  4. 4
    12:48 - 14:54
    2h 6min JPY 1,600 IC JPY 1,599 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    โกเทมบะ
    御殿場
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:48
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    มัตสึดะ
    松田
    สถานี
    13:49
    ซากามิโอโนะ
    相模大野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:54
    14:25
    ฟุจิซาวะ
    藤沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:29
    14:33
    โอฟูนะ
    大船
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:37
    14:43
    คามาคุระ
    鎌倉
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:48
    14:50
    ยูอิกะฮามะ
    由比ヶ浜
    สถานี
    14:50
    14:54
  5. 5
    12:00 - 13:18
    1h 18min JPY 24,010
    cancel cancel
    โกเทมบะ
    御殿場
    12:00
    13:18
zoom bar parts