Karuizawa → Nagasaki Lantern Festival

ออกเดินทางเวลา
17:32 07/31, 2021
cancel
  1. 1
    22:19 - 09:53
    11h 34min JPY 47,290 IC JPY 47,282 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    Karuizawa
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:19
    23:24
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:33
    23:41
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:46
    23:54
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:55
    00:06
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    00:06
    00:08
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:55
    08:55
    สนามบินนางาซากิ
    長崎空港
    สนามบิน
    09:00
    09:03
    長崎空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    5番乗り場
    09:15
    09:50
    นางาซากิชินจิเทอมินอล
    長崎新地ターミナル
    ป้ายรถบัส
    09:50
    09:53
  2. 2
    17:33 - 09:53
    16h 20min JPY 48,310 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    Karuizawa
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:33
    18:53
    ชิโนะโนะอิ
    篠ノ井
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:48
    21:43
    นากาสึกาวะ
    中津川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:21
    23:37
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:15
    05:53
    ท่าอากาศยานนานาชาติชูบุ
    中部国際空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:35
    09:00
    สนามบินนางาซากิ
    長崎空港
    สนามบิน
    09:05
    09:08
    長崎空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    5番乗り場
    09:15
    09:50
    นางาซากิชินจิเทอมินอล
    長崎新地ターミナル
    ป้ายรถบัส
    09:50
    09:53
  3. 3
    18:01 - 10:03
    16h 2min JPY 51,400 IC JPY 51,400 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    Karuizawa
    軽井沢
    สถานี
    北口
    18:01
    18:05
    สถานีคารุอิซาวะ
    軽井沢駅
    ป้ายรถบัส
    18:05
    21:04
    สถานีทาจิกาวะ ทางออกทิศเหนือ
    立川駅北口
    ป้ายรถบัส
    21:04
    21:08
    สถานีทาจิกาวะ ทางออกทิศเหนือ
    立川駅北口
    ป้ายรถบัส
    13番のりば
    05:10
    06:07
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    06:07
    06:12
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:30
    09:15
    สนามบินนางาซากิ
    長崎空港
    สนามบิน
    09:20
    09:23
    長崎空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    5番乗り場
    09:25
    10:00
    นางาซากิชินจิเทอมินอล
    長崎新地ターミナル
    ป้ายรถบัส
    10:00
    10:03
  4. 4
    17:41 - 11:01
    17h 20min JPY 30,410 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Karuizawa
    軽井沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:41
    18:52
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:00
    20:39
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    広小路口
    20:39
    20:51
    เมย์เท็ตสึสถานีขนส่งผู้โดยสาร
    名鉄バスセンター
    ป้ายรถบัส
    3階5番のりば
    21:00
    07:08
    โนกาตะ PA
    直方PA
    ป้ายรถบัส
    08:08
    10:34
    ฮามากุจิมาจิ
    浜口町
    ป้ายรถบัส
    10:34
    10:38
    ฮามากุจิมาจิ
    浜口町
    ป้ายรถบัส
    長崎駅向
    10:42
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชิยาคุโชะมาเอะ[นางาซากิ]
    市役所前[長崎]
    ป้ายรถบัส
    11:00
    นางาซากิชินจิเทอมินอล
    長崎新地ターミナル
    ป้ายรถบัส
    正面入口前(南部向)
    11:00
    11:01
  5. 5
    17:32 - 07:26
    13h 54min JPY 483,870
    cancel cancel
    Karuizawa
    軽井沢
    17:32
    07:26
zoom bar parts