Kanazawa → Fukui(Fukui)

ออกเดินทางเวลา
07:25 08/15, 2022
cancel
  1. 1
    07:48 - 08:36
    48min JPY 2,540 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Kanazawa
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:48
    08:36
    Fukui(Fukui)
    福井(福井県)
    สถานี
  2. 2
    08:05 - 08:47
    42min JPY 2,540 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Kanazawa
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:05
    08:47
    Fukui(Fukui)
    福井(福井県)
    สถานี
  3. 3
    08:15 - 09:04
    49min JPY 2,540 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Kanazawa
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:15
    09:04
    Fukui(Fukui)
    福井(福井県)
    สถานี
  4. 4
    07:54 - 09:24
    1h 30min JPY 1,340 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    Kanazawa
    金沢
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:54
    09:24
    Fukui(Fukui)
    福井(福井県)
    สถานี
  5. 5
    07:25 - 08:42
    1h 17min JPY 34,110
    cancel cancel
    Kanazawa
    金沢
    07:25
    08:42
    Fukui(Fukui)
    福井(福井県)
zoom bar parts