Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

เกียวโต → ซัปโปโร

ออกเดินทางเวลา 23:11 12/07, 2019

cancel
1
23:12 - 16:04 pass prioritized
16h 52min JPY 23,230 ต่อรถ 4 ครั้ง
cancel cancel
เกียวโต 京都 สถานี
23:12
23:26
ชินโอซากะ 新大阪 สถานี
00:02
00:07
อุเมดะ (โอซาก้าเมโทร) 梅田(Osaka Metro) สถานี
00:07
00:16
โอซากะ 大阪 สถานี
00:34
07:08
โตเกียว 東京 สถานี
08:20
12:18
12:34
16:04
ซัปโปโร 札幌 สถานี
2
06:23 - 17:41 japan rail pass
11h 18min JPY 24,870 ต่อรถ 2 ครั้ง
cancel cancel
เกียวโต 京都 สถานี
06:23
09:10
โตเกียว 東京 สถานี
09:36
13:34
14:12
17:41
ซัปโปโร 札幌 สถานี
3
23:11 - 21:24
22h 13min JPY 579,380
cancel cancel
23:11
21:24
zoom bar parts