คิอิคัตสึอุระ → สวนออกกำลังกายอเนกประสงค์จังหวัดยามากาตะ

ออกเดินทางเวลา
17:53 06/16, 2021
cancel
  1. 1
    18:04 - 09:55
    15h 51min JPY 24,820 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:04
    21:47
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    公園口
    21:47
    21:53
    เท็นโนจิ(เท็นโนจิโกเอ็น)
    天王寺〔天王寺公園〕
    ป้ายรถบัส
    22:45
    06:12
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    06:12
    06:32
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    08:03
    เซ็นได
    仙台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:17
    09:23
    อุเซ็นชิโทเสะ
    羽前千歳
    สถานี
    西口
    09:23
    09:28
    ชิโตเสะเอกิมาเอะ(ยามากาตะ)
    千歳駅前(山形県)
    ป้ายรถบัส
    09:31
    09:43
    ริสึเกียวมีนามิ
    陸橋南
    ป้ายรถบัส
    09:43
    09:55
  2. 2
    19:28 - 10:50
    15h 22min JPY 43,170 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:28
    21:49
    คิอิทานาเบะ
    紀伊田辺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:55
    23:40
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:14
    06:00
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    南口
    06:00
    06:05
    อาเบโนบาชิ
    あべの橋
    ป้ายรถบัส
    06:20
    06:50
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    06:50
    06:56
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:55
    09:10
    สนามบินยามากาตะ
    山形空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:25
    10:00
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:18
    10:35
    เท็นโดมินามิ
    天童南
    สถานี
    10:35
    10:50
  3. 3
    19:28 - 10:50
    15h 22min JPY 42,180 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:28
    21:49
    คิอิทานาเบะ
    紀伊田辺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:55
    23:40
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:57
    05:33
    คุมะโทริ
    熊取
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:50
    06:22
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    南口
    06:22
    06:27
    อาเบโนบาชิ
    あべの橋
    ป้ายรถบัส
    06:40
    07:10
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    07:10
    07:16
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:55
    09:10
    สนามบินยามากาตะ
    山形空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:25
    10:00
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:18
    10:35
    เท็นโดมินามิ
    天童南
    สถานี
    10:35
    10:50
  4. 4
    18:04 - 10:50
    16h 46min JPY 30,690 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:04
    21:47
    เท็นโนจิ
    天王寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:53
    21:59
    นันบะ (โอซาก้าเมโทร)
    なんば〔Osaka Metro〕
    สถานี
    5番口
    21:59
    22:06
    นันบะ(โอซากะ)
    難波(大阪府)
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:42
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    06:42
    07:02
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    timetable ตารางเวลา
    07:12
    10:06
    ยามากาตะ
    山形
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:18
    10:35
    เท็นโดมินามิ
    天童南
    สถานี
    10:35
    10:50
  5. 5
    17:53 - 05:25
    11h 32min JPY 312,160
    cancel cancel
    คิอิคัตสึอุระ
    紀伊勝浦
    17:53
    05:25
zoom bar parts