纪伊胜浦 → 曹源寺

ออกเดินทางเวลา
09:06 01/23, 2022
cancel
  1. 1
    10:05 - 17:45
    7h 40min JPY 31,810 IC JPY 31,809 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    纪伊胜浦
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    11:52
    ชิระฮามะ
    白浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:20
    14:08
    ฮิเนโนะ
    日根野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:19
    14:29
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:05
    16:15
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    16:20
    16:30
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:31
    16:39
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:45
    17:21
    โยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央
    สถานี
    東口
    17:21
    17:25
    สถานีโยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央駅
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    17:30
    17:41
    佐野六丁目
    ป้ายรถบัส
    17:41
    17:45
  2. 2
    12:23 - 18:57
    6h 34min JPY 16,190 IC JPY 16,177 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    纪伊胜浦
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:23
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึ
    สถานี
    16:10
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:20
    17:37
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:46
    18:09
    คามิโอโอะกะ
    上大岡
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:15
    18:31
    โยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央
    สถานี
    東口
    18:31
    18:35
    สถานีโยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央駅
    ป้ายรถบัส
    6番のりば
    18:42
    18:53
    佐野六丁目
    ป้ายรถบัส
    18:53
    18:57
  3. 3
    10:05 - 18:57
    8h 52min JPY 14,400 IC JPY 14,396 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    纪伊胜浦
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    10:27
    ชินกุ
    新宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:52
    14:10
    ทากิ
    多気
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:35
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึ
    สถานี
    16:03
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:12
    17:32
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:49
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ฮิกาชิคานากาว่า
    東神奈川
    สถานี
    18:02
    โยโกฮาม่า
    横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:06
    18:31
    โยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央
    สถานี
    東口
    18:31
    18:35
    สถานีโยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央駅
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    18:43
    18:53
    佐野六丁目
    ป้ายรถบัส
    18:53
    18:57
  4. 4
    10:05 - 19:05
    9h 0min JPY 15,010 IC JPY 15,009 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    纪伊胜浦
    紀伊勝浦
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    10:27
    ชินกุ
    新宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:52
    14:10
    ทากิ
    多気
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:35
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    สึ
    สถานี
    16:03
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:20
    17:49
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:58
    18:41
    โยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央
    สถานี
    東口
    18:41
    18:45
    สถานีโยโกซูกะชูโอ
    横須賀中央駅
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    18:50
    19:01
    佐野六丁目
    ป้ายรถบัส
    19:01
    19:05
  5. 5
    09:06 - 16:25
    7h 19min JPY 199,710
    cancel cancel
    纪伊胜浦
    紀伊勝浦
    09:06
    16:25
zoom bar parts