关西机场 → 四万温泉 森之咖啡厅kiseki

ออกเดินทางเวลา
06:18 01/28, 2022
cancel
  1. 1
    07:10 - 12:25
    5h 15min JPY 30,380 IC JPY 30,372 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    关西机场
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:15
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    08:20
    08:30
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    08:55
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    09:37
    อุระวะ
    浦和
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:19
    11:57
    นากาโนะเจียว
    中之条
    สถานี
    11:57
    11:59
    สถานีนากาโนะเจียว
    中之条駅
    ป้ายรถบัส
    12:02
    12:25
    ชิมะกุมภลักษณ์มาเอะ
    四万甌穴前
    ป้ายรถบัส
    12:25
    12:25
  2. 2
    07:10 - 12:25
    5h 15min JPY 32,050 IC JPY 32,042 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    关西机场
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:10
    08:15
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    08:20
    08:30
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    08:55
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    09:11
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:16
    11:04
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:19
    11:57
    นากาโนะเจียว
    中之条
    สถานี
    11:57
    11:59
    สถานีนากาโนะเจียว
    中之条駅
    ป้ายรถบัส
    12:02
    12:25
    ชิมะกุมภลักษณ์มาเอะ
    四万甌穴前
    ป้ายรถบัส
    12:25
    12:25
  3. 3
    06:50 - 12:25
    5h 35min JPY 29,540 IC JPY 29,532 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    关西机场
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:50
    07:50
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    07:55
    08:05
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:09
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    08:34
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:11
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    11:05
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:19
    11:57
    นากาโนะเจียว
    中之条
    สถานี
    11:57
    11:59
    สถานีนากาโนะเจียว
    中之条駅
    ป้ายรถบัส
    12:02
    12:25
    ชิมะกุมภลักษณ์มาเอะ
    四万甌穴前
    ป้ายรถบัส
    12:25
    12:25
  4. 4
    06:50 - 12:25
    5h 35min JPY 30,380 IC JPY 30,372 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    关西机场
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:50
    07:50
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    07:55
    08:05
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:09
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    08:34
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:41
    09:36
    อุระวะ
    浦和
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:19
    11:57
    นากาโนะเจียว
    中之条
    สถานี
    11:57
    11:59
    สถานีนากาโนะเจียว
    中之条駅
    ป้ายรถบัส
    12:02
    12:25
    ชิมะกุมภลักษณ์มาเอะ
    四万甌穴前
    ป้ายรถบัส
    12:25
    12:25
  5. 5
    06:18 - 13:43
    7h 25min JPY 205,110
    cancel cancel
    关西机场
    関西空港
    06:18
    13:43
zoom bar parts