สนามบินคันไซ → มารุกาเมะเซเม็นฮิกาชิฮิโรชิม่า

ออกเดินทางเวลา
23:58 12/09, 2021
cancel
  1. 1
    05:45 - 09:32
    3h 47min JPY 12,040 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    05:45
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อิซูมิซาโนะ
    泉佐野
    สถานี
    06:29
    นันบะ (สายนันไค)
    なんば〔南海線〕
    สถานี
    06:29
    06:36
    นันบะ (โอซาก้าเมโทร)
    なんば〔Osaka Metro〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:39
    06:55
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:11
    08:36
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:49
    09:18
    ฮาจิฮนมัตสึ
    八本松
    สถานี
    南口
    09:18
    09:22
    ฮาจิฮนมัตสึ
    八本松駅
    ป้ายรถบัส
    09:23
    09:30
    โทโมมาจิบาชิ
    友待橋
    ป้ายรถบัส
    09:30
    09:32
  2. 2
    06:30 - 10:04
    3h 34min JPY 12,310 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    07:37
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:51
    09:12
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:20
    09:49
    ฮาจิฮนมัตสึ
    八本松
    สถานี
    南口
    09:49
    09:53
    ฮาจิฮนมัตสึ
    八本松駅
    ป้ายรถบัส
    09:55
    10:02
    โทโมมาจิบาชิ
    友待橋
    ป้ายรถบัส
    10:02
    10:04
  3. 3
    06:37 - 10:23
    3h 46min JPY 11,760 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:37
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    อิซูมิซาโนะ
    泉佐野
    สถานี
    07:21
    นันบะ (สายนันไค)
    なんば〔南海線〕
    สถานี
    07:21
    07:28
    นันบะ (โอซาก้าเมโทร)
    なんば〔Osaka Metro〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:28
    07:44
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:56
    09:17
    ฮิโระชิมะ
    広島
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:35
    10:09
    จิเกะ
    寺家
    สถานี
    10:09
    10:23
  4. 4
    23:58 - 04:20
    4h 22min JPY 148,190
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    23:58
    04:20
zoom bar parts