สนามบินคันไซ → พิพิธภัณฑ์หัตถกรรมเครื่องเขินคิชู (อุรุวาชิคัง)

ออกเดินทางเวลา
05:24 06/18, 2021
cancel
  1. 1
    05:50 - 07:20
    1h 30min JPY 1,080 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    05:50
    06:00
    ฮิเนโนะ
    日根野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:13
    06:43
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:54
    07:04
    คุโรเอะ
    黒江
    สถานี
    07:04
    07:20
  2. 2
    05:50 - 07:22
    1h 32min JPY 1,250 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    05:50
    06:00
    ฮิเนโนะ
    日根野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:13
    06:43
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:54
    07:07
    ไคนัน
    海南
    สถานี
    西出口
    07:07
    07:10
    ไคนันเอกิมาเอะ
    海南駅前
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    07:12
    07:17
    คุโรเอะ(รถบัส)
    黒江(バス)
    ป้ายรถบัส
    07:17
    07:22
  3. 3
    05:45 - 07:24
    1h 39min JPY 1,420 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    05:45
    05:53
    อิซูมิซาโนะ
    泉佐野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:14
    06:45
    วาคายามะชิ
    和歌山市
    สถานี
    06:45
    06:49
    นันไค สถานีวาคายามะชิ
    南海和歌山市駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    06:56
    07:20
    คุโรเอะ(รถบัส)
    黒江(バス)
    ป้ายรถบัส
    07:20
    07:24
  4. 4
    06:30 - 07:50
    1h 20min JPY 1,740 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:30
    06:37
    ฮิเนโนะ
    日根野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:44
    07:11
    วาคายามะ
    和歌山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:23
    07:34
    คุโรเอะ
    黒江
    สถานี
    07:34
    07:50
  5. 5
    05:24 - 06:05
    41min JPY 17,890
    cancel cancel
    สนามบินคันไซ
    関西空港
    05:24
    06:05
zoom bar parts