Kawaguchiko → Kizakura Onsen Yurari

ออกเดินทางเวลา
13:42 11/24, 2020
cancel
  1. 1
    17:47 - 07:30
    13h 43min JPY 21,170 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Kawaguchiko
    河口湖
    สถานี
    17:47
    17:50
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    17:50
    19:35
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    19:35
    19:43
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    timetable ตารางเวลา
    19:43
    19:56
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:16
    23:53
    อากิตะ
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:36
    06:22
    อุโกะฮนเจียว
    羽後本荘
    สถานี
    06:22
    06:27
    ฮนเจียวเอกิมาเอะคาโดะ
    本荘駅前角
    ป้ายรถบัส
    06:46
    07:26
    ฮิกาชิยูริโซโกชิโชะมาเอะ
    東由利総合支所前
    ป้ายรถบัส
    07:26
    07:30
  2. 2
    17:47 - 07:30
    13h 43min JPY 20,630 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Kawaguchiko
    河口湖
    สถานี
    17:47
    17:50
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    17:50
    19:35
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    19:35
    19:43
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    timetable ตารางเวลา
    19:58
    20:31
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:40
    23:53
    อากิตะ
    秋田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:36
    06:22
    อุโกะฮนเจียว
    羽後本荘
    สถานี
    06:22
    06:27
    ฮนเจียวเอกิมาเอะคาโดะ
    本荘駅前角
    ป้ายรถบัส
    06:46
    07:26
    ฮิกาชิยูริโซโกชิโชะมาเอะ
    東由利総合支所前
    ป้ายรถบัส
    07:26
    07:30
  3. 3
    17:12 - 07:30
    14h 18min JPY 16,660 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Kawaguchiko
    河口湖
    สถานี
    17:12
    17:15
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:15
    19:35
    สถานีทาคาซากิ ทางออกทิศตะวันออก
    高崎駅東口
    ป้ายรถบัส
    19:35
    19:44
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    19:50
    21:05
    นิอิกาตะ
    新潟
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:13
    23:20
    ซาคะตะ
    酒田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:35
    06:37
    อุโกะฮนเจียว
    羽後本荘
    สถานี
    06:37
    06:40
    สถานีอุโกะฮนเจียว
    羽後本荘駅前
    ป้ายรถบัส
    06:45
    07:26
    ฮิกาชิยูริโซโกชิโชะมาเอะ
    東由利総合支所前
    ป้ายรถบัส
    07:26
    07:30
  4. 4
    17:12 - 07:30
    14h 18min JPY 16,650 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    Kawaguchiko
    河口湖
    สถานี
    17:12
    17:15
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    17:15
    19:35
    สถานีทาคาซากิ ทางออกทิศตะวันออก
    高崎駅東口
    ป้ายรถบัส
    19:35
    19:44
    ทาคาซากิ
    高崎
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    19:50
    21:05
    นิอิกาตะ
    新潟
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:13
    23:20
    ซาคะตะ
    酒田
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:35
    06:37
    อุโกะฮนเจียว
    羽後本荘
    สถานี
    06:37
    06:42
    ฮนเจียวเอกิมาเอะคาโดะ
    本荘駅前角
    ป้ายรถบัส
    06:46
    07:26
    ฮิกาชิยูริโซโกชิโชะมาเอะ
    東由利総合支所前
    ป้ายรถบัส
    07:26
    07:30
  5. 5
    13:42 - 21:24
    7h 42min JPY 255,720
    cancel cancel
    Kawaguchiko
    河口湖
    13:42
    21:24
zoom bar parts