Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

คาวากุจิโกะ → ยามากุจิศาลาพลเมือง

ออกเดินทางเวลา
10:01 08/13, 2020
cancel
  1. 1
    10:07 - 17:20
    7h 13min JPY 46,970 IC JPY 46,960 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    สถานี
    10:07
    10:10
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    10:10
    11:55
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    11:55
    12:03
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    timetable ตารางเวลา
    12:04
    12:23
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:33
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    12:48
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    12:48
    12:50
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    13:20
    15:15
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:37
    15:42
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:54
    16:28
    ชินยามากุจิ
    新山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:45
    17:08
    ยามากุจิ (จังหวัดยามากุจิ)
    山口(山口県)
    สถานี
    17:08
    17:20
  2. 2
    10:07 - 17:41
    7h 34min JPY 23,080 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    สถานี
    10:07
    10:10
    สถานีคาวากุจิโกะ
    河口湖駅
    ป้ายรถบัส
    10:10
    11:55
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    11:55
    12:03
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    timetable ตารางเวลา
    12:04
    12:23
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:37
    16:54
    ชินยามากุจิ
    新山口
    สถานี
    北口
    16:54
    16:59
    สถานีชินยามากุจิ
    新山口駅
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    17:10
    17:38
    ศาลาว่าการเมืองมาเอะ(ยามากุจิ)
    市民会館前(山口市)
    ป้ายรถบัส
    17:38
    17:41
  3. 3
    10:41 - 18:36
    7h 55min JPY 44,760 IC JPY 44,742 ต่อรถ 6 ครั้ง
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:41
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอชุกิ
    大月
    สถานี
    12:22
    ทาคาโอะ (โตเกียว)
    高尾(東京都)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:26
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    คิทาโนะ (โตเกียว)
    北野(東京都)
    สถานี
    13:11
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:18
    13:37
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:43
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    13:58
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    13:58
    14:00
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    15:15
    16:50
    สนามบินยามากุจิอุเบะ
    山口宇部空港
    สนามบิน
    16:55
    17:06
    คุซาเอะ
    草江
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:12
    17:50
    ชินยามากุจิ
    新山口
    สถานี
    北口
    17:50
    17:55
    สถานีชินยามากุจิ
    新山口駅
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    18:05
    18:33
    ศาลาว่าการเมืองมาเอะ(ยามากุจิ)
    市民会館前(山口市)
    ป้ายรถบัส
    18:33
    18:36
  4. 4
    10:41 - 19:00
    8h 19min JPY 21,630 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:41
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอชุกิ
    大月
    สถานี
    12:22
    ทาคาโอะ (โตเกียว)
    高尾(東京都)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:31
    12:37
    ฮาจิโอจิ
    八王子
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:00
    13:52
    ชินโยโกฮาม่า
    新横浜
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:00
    18:08
    ชินยามากุจิ
    新山口
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:15
    18:48
    ยามากุจิ (จังหวัดยามากุจิ)
    山口(山口県)
    สถานี
    18:48
    19:00
  5. 5
    10:01 - 20:25
    10h 24min JPY 289,210
    cancel cancel
    คาวากุจิโกะ
    河口湖
    10:01
    20:25
zoom bar parts