Okayama → Nitori Nagoya Kanayama Sanno

ออกเดินทางเวลา
06:46 11/27, 2020
cancel
  1. 1
    07:06 - 09:16
    2h 10min JPY 10,550 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Okayama
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:06
    08:47
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:04
    09:07
    โอะโตบาชิ
    尾頭橋
    สถานี
    09:07
    09:16
  2. 2
    07:06 - 09:22
    2h 16min JPY 10,550 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Okayama
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:06
    08:47
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    09:06
    คานายามะ (ไอจิ)
    金山(愛知県)
    สถานี
    南口
    09:06
    09:22
  3. 3
    07:46 - 09:45
    1h 59min JPY 10,550 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Okayama
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:46
    09:22
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:33
    09:36
    โอะโตบาชิ
    尾頭橋
    สถานี
    09:36
    09:45
  4. 4
    07:46 - 09:56
    2h 10min JPY 10,760 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    Okayama
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:46
    09:22
    นาโกย่า
    名古屋
    สถานี
    桜通口
    09:22
    09:28
    นาโกย่าสถานี(นาโกย่าเทศบาลรถบัส)
    名古屋駅〔名古屋市営バス〕
    ป้ายรถบัส
    3番のりば
    09:35
    09:53
    ฟุรุวาทาริสะพาน
    古渡橋
    ป้ายรถบัส
    09:53
    09:56
  5. 5
    06:46 - 10:53
    4h 7min JPY 112,690
    cancel cancel
    Okayama
    岡山
    06:46
    10:53
zoom bar parts