冈山 → 男孩住宿加早餐旅馆

ออกเดินทางเวลา
02:10 12/02, 2020
cancel
  1. 1
    06:51 - 11:13
    4h 22min JPY 17,790 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    冈山
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:51
    09:02
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:09
    09:52
    ทาเทโนะ (จังหวัดคุมาโมโตะ)
    立野(熊本県)
    สถานี
    09:52
    11:13
  2. 2
    07:15 - 12:01
    4h 46min JPY 17,310 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    冈山
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:15
    09:45
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    10:38
    ฮิโกะโอสุ
    肥後大津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:08
    11:22
    ทาเทโนะ (จังหวัดคุมาโมโตะ)
    立野(熊本県)
    สถานี
    11:22
    11:24
    立野駅
    ป้ายรถบัส
    11:35
    11:46
    温泉センターウィナス
    ป้ายรถบัส
    11:46
    12:01
  3. 3
    06:51 - 12:01
    5h 10min JPY 17,940 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    冈山
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:51
    09:02
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:09
    09:52
    ทาเทโนะ (จังหวัดคุมาโมโตะ)
    立野(熊本県)
    สถานี
    09:52
    09:54
    立野駅
    ป้ายรถบัส
    11:35
    11:46
    温泉センターウィナス
    ป้ายรถบัส
    11:46
    12:01
  4. 4
    06:51 - 12:01
    5h 10min JPY 17,310 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    冈山
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:51
    09:02
    คุมาโมโตะ
    熊本
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:34
    10:12
    ฮิโกะโอสุ
    肥後大津
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:08
    11:22
    ทาเทโนะ (จังหวัดคุมาโมโตะ)
    立野(熊本県)
    สถานี
    11:22
    11:24
    立野駅
    ป้ายรถบัส
    11:35
    11:46
    温泉センターウィナス
    ป้ายรถบัส
    11:46
    12:01
  5. 5
    02:10 - 08:56
    6h 46min JPY 222,880
    cancel cancel
    冈山
    岡山
    02:10
    08:56
zoom bar parts