宇野 → 太宰拉麵To鄉土料理Hana

ออกเดินทางเวลา
18:15 01/22, 2022
cancel
  1. 1
    21:29 - 12:10
    14h 41min JPY 50,730 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:29
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    22:19
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:48
    23:37
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    00:03
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เอะซากะ
    江坂
    สถานี
    00:18
    เซ็นริจูโอ (รถไฟสายความเร็วสูงคิตะโอซาก้า)
    千里中央(北大阪急行電鉄)
    สถานี
    00:18
    00:26
    เซ็นริจูโอ (โอซาก้าโมโนเรล)
    千里中央(大阪モノレール)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:33
    05:46
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:55
    09:30
    สนามบินอาโอโมริ
    青森空港
    สนามบิน
    09:35
    09:40
    青森空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    09:45
    10:20
    สถานีอาโอโมริ
    青森駅前
    ป้ายรถบัส
    10:20
    10:28
    อาโอโมริ
    青森
    สถานี
    東口
    timetable ตารางเวลา
    10:39
    10:58
    ไดชะกะ
    大釈迦
    สถานี
    10:58
    11:04
    ไดชะกะสถานีโดริ
    大釈迦駅通り
    ป้ายรถบัส
    11:05
    11:33
    โอมาจิ[โกโชะกาวาระ]
    大町[五所川原市]
    ป้ายรถบัส
    11:49
    12:10
    สะโยกันมาเอะ
    斜陽館前
    ป้ายรถบัส
    12:10
    12:10
  2. 2
    20:31 - 12:10
    15h 39min JPY 48,140 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    20:31
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    21:25
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:50
    23:12
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    姫路城口(北口)
    23:12
    23:16
    สถานีฮิเมจิ (ทางออกทิศเหนือ )
    姫路駅〔北口〕
    ป้ายรถบัส
    11番のりば
    05:40
    07:03
    โอซากะโคกุไซสนามบิน(มินามิเทอมินอล)
    大阪国際空港〔南ターミナル〕
    ป้ายรถบัส
    07:03
    07:09
    สนามบินโอซากะ
    大阪空港[伊丹]
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:55
    09:30
    สนามบินอาโอโมริ
    青森空港
    สนามบิน
    09:35
    09:40
    青森空港(バス)
    ป้ายรถบัส
    09:55
    10:08
    นามิโอะกะ(รถบัส)
    浪岡(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:08
    10:11
    นามิโอะกะ(รถบัส)
    浪岡(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:37
    10:46
    ไดชะกะทางออกทิศเหนือ
    大釈迦北口
    ป้ายรถบัส
    10:46
    10:49
    ไดชะกะทางออกทิศเหนือ
    大釈迦北口
    ป้ายรถบัส
    11:03
    11:30
    ชินมาจิ[โกโชะกาวาระ]
    新町[五所川原市]
    ป้ายรถบัส
    11:34
    12:10
    สะโยกันมาเอะ
    斜陽館前
    ป้ายรถบัส
    12:10
    12:10
  3. 3
    18:44 - 12:10
    17h 26min JPY 23,920 ต่อรถ 7 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:44
    19:06
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:19
    19:33
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:55
    21:00
    ไอโอะอิ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    相生(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:12
    23:09
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    23:09
    23:17
    เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:12
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    06:12
    06:32
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    09:49
    ชินอาโอโมริ
    新青森
    สถานี
    南口
    09:49
    09:52
    ชินอาโอโมริสถานีทางออกทิศใต้
    新青森駅南口
    ป้ายรถบัส
    10:40
    11:33
    โอมาจิ[โกโชะกาวาระ]
    大町[五所川原市]
    ป้ายรถบัส
    11:49
    12:10
    สะโยกันมาเอะ
    斜陽館前
    ป้ายรถบัส
    12:10
    12:10
  4. 4
    18:44 - 12:10
    17h 26min JPY 23,520 ต่อรถ 8 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:44
    19:06
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:19
    19:33
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    19:55
    21:00
    ไอโอะอิ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    相生(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    21:12
    23:09
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    八条西口
    23:09
    23:17
    เกียวโตสถานีฮาจิโจกุจิ
    京都駅八条口
    ป้ายรถบัส
    23:30
    06:12
    โตเกียวสถานีคาจิสะพานลานจอดรถ
    東京駅鍛冶橋駐車場
    ป้ายรถบัส
    06:12
    06:32
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    八重洲南口
    timetable ตารางเวลา
    06:32
    09:49
    ชินอาโอโมริ
    新青森
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:58
    10:30
    คาวาเบะ
    川部
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:38
    11:05
    โกโชะกาวาระ
    五所川原
    สถานี
    11:05
    11:09
    โกโชะกาวาระเอกิมาเอะ
    五所川原駅前
    ป้ายรถบัส
    11:45
    12:10
    สะโยกันมาเอะ
    斜陽館前
    ป้ายรถบัส
    12:10
    12:10
  5. 5
    18:15 - 10:27
    16h 12min JPY 406,020
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    18:15
    10:27
zoom bar parts