Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

อุโนะ → สตูดิโอมาริโอคุซัตสึA-SQUARE

ออกเดินทางเวลา
09:05 07/15, 2020
cancel
  1. 1
    09:35 - 12:27
    2h 52min JPY 8,240 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:35
    09:58
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:03
    10:17
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:33
    11:38
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:52
    12:15
    คุซัตสึ (จังหวัดชิกะ)
    草津(滋賀県)
    สถานี
    西口
    12:15
    12:27
  2. 2
    09:35 - 12:32
    2h 57min JPY 7,370 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:35
    09:58
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:03
    10:17
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:33
    11:22
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:35
    12:20
    คุซัตสึ (จังหวัดชิกะ)
    草津(滋賀県)
    สถานี
    西口
    12:20
    12:32
  3. 3
    09:35 - 14:47
    5h 12min JPY 4,840 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:35
    09:58
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:03
    10:17
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    11:12
    12:19
    ไอโอะอิ (จังหวัดเฮียวโกะ)
    相生(兵庫県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:21
    12:40
    ฮิเมจิ
    姫路
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    12:42
    14:35
    คุซัตสึ (จังหวัดชิกะ)
    草津(滋賀県)
    สถานี
    西口
    14:35
    14:47
  4. 4
    09:05 - 12:45
    3h 40min JPY 84,390
    cancel cancel
    อุโนะ
    宇野
    09:05
    12:45
zoom bar parts