宇野 → 倉敷市倉敷故事館

ออกเดินทางเวลา
12:58 05/13, 2021
cancel
  1. 1
    13:41 - 15:09
    1h 28min JPY 860 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    14:04
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:09
    14:29
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:41
    14:58
    คุระชิกิ
    倉敷
    สถานี
    南口
    14:58
    15:09
  2. 2
    13:41 - 15:09
    1h 28min JPY 860 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    14:04
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:20
    14:34
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:41
    14:58
    คุระชิกิ
    倉敷
    สถานี
    南口
    14:58
    15:09
  3. 3
    13:41 - 15:14
    1h 33min JPY 1,030 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    14:04
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:20
    14:34
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    14:41
    14:58
    คุระชิกิ
    倉敷
    สถานี
    南口
    14:58
    15:02
    คุระชิกิเอกิมาเอะ
    倉敷駅前
    ป้ายรถบัส
    2番のりば
    15:10
    15:12
    โอฮาระบิจุสึกันมาเอะ
    大原美術館前
    ป้ายรถบัส
    15:12
    15:14
  4. 4
    13:41 - 15:26
    1h 45min JPY 620 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    13:41
    14:04
    ชะยะมาจิ
    茶屋町
    สถานี
    西口
    14:04
    14:07
    ชะยะมาจิเอกิมาเอะ
    茶屋町駅前
    ป้ายรถบัส
    1番のりば
    15:03
    15:18
    คุระชิกิยูบีนเกียกุมาเอะ
    倉敷郵便局前
    ป้ายรถบัส
    15:18
    15:26
  5. 5
    12:58 - 13:50
    52min JPY 8,080
    cancel cancel
    宇野
    宇野
    12:58
    13:50
zoom bar parts