อุสึโนะมิยะ → โคมาจิโนะยะคาตะ

ออกเดินทางเวลา
22:46 11/27, 2021
cancel
  1. 1
    04:37 - 08:24
    3h 47min JPY 2,480 IC JPY 2,480 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    05:03
    โอยามะ
    小山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:20
    06:20
    โทโมเบะ
    友部
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:23
    06:53
    สึชิอุระ
    土浦
    สถานี
    西口
    06:53
    06:56
    สึชิอุระสถานี(นิชิกุจิ)
    土浦駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    07:10
    07:32
    ทาคาโอกะ(สึชิอุระ)
    高岡(土浦市)
    ป้ายรถบัส
    07:32
    08:24
  2. 2
    22:54 - 08:24
    9h 30min JPY 4,990 IC JPY 4,989 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    22:54
    23:18
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    23:40
    00:22
    นานะโคได
    七光台
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:01
    05:28
    คาชิวะ
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:38
    06:13
    สึชิอุระ
    土浦
    สถานี
    西口
    06:13
    06:16
    สึชิอุระสถานี(นิชิกุจิ)
    土浦駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    07:10
    07:32
    ทาคาโอกะ(สึชิอุระ)
    高岡(土浦市)
    ป้ายรถบัส
    07:32
    08:24
  3. 3
    04:37 - 08:30
    3h 53min JPY 2,440 IC JPY 2,430 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    05:03
    โอยามะ
    小山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:20
    05:41
    ชิโมะดาเตะ
    下館
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:00
    06:21
    ชิโมะชุมะ
    下妻
    สถานี
    西口
    06:21
    06:24
    สถานีชิโมะชุมะ
    下妻駅
    ป้ายรถบัส
    06:50
    07:37
    ทาคาโอกะ(สึชิอุระ)
    高岡(土浦市)
    ป้ายรถบัส
    07:37
    08:30
  4. 4
    05:15 - 09:04
    3h 49min JPY 2,480 IC JPY 2,480 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:15
    05:47
    โอยามะ
    小山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    05:57
    07:06
    โทโมเบะ
    友部
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:19
    07:39
    สึชิอุระ
    土浦
    สถานี
    西口
    07:39
    07:42
    สึชิอุระสถานี(นิชิกุจิ)
    土浦駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    5番のりば
    07:50
    08:12
    ทาคาโอกะ(สึชิอุระ)
    高岡(土浦市)
    ป้ายรถบัส
    08:12
    09:04
  5. 5
    22:46 - 23:59
    1h 13min JPY 26,950
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    22:46
    23:59
zoom bar parts