อุสึโนะมิยะ → โชเซ็นเคียวคริสตัลซาวด์

ออกเดินทางเวลา
15:34 10/28, 2020
cancel
  1. 1
    15:34 - 20:31
    4h 57min JPY 6,210 ต่อรถ 5 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:34
    15:58
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:10
    16:21
    มูซาชิอุระวะ
    武蔵浦和
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:33
    16:58
    นิชิโคคุบุนจิ
    西国分寺
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:02
    17:07
    ทาจิกาวะ
    立川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:24
    18:28
    โคฟุ
    甲府
    สถานี
    南口
    18:28
    18:33
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    18:35
    19:04
    โสเซ็นเกียวทางเข้าออก
    昇仙峡口
    ป้ายรถบัส
    19:04
    20:31
  2. 2
    15:53 - 21:34
    5h 41min JPY 4,340 IC JPY 4,340 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:53
    17:45
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    18:00
    19:31
    โคฟุ
    甲府
    สถานี
    南口
    19:31
    19:36
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    19:40
    20:07
    โสเซ็นเกียวทางเข้าออก
    昇仙峡口
    ป้ายรถบัส
    20:07
    21:34
  3. 3
    15:34 - 21:34
    6h 0min JPY 4,780 IC JPY 4,780 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:34
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    17:13
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    17:13
    17:18
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    17:35
    19:34
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    19:34
    19:38
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    19:40
    20:07
    โสเซ็นเกียวทางเข้าออก
    昇仙峡口
    ป้ายรถบัส
    20:07
    21:34
  4. 4
    15:34 - 21:34
    6h 0min JPY 4,780 IC JPY 4,780 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    15:34
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โอมิยะ (ไซตามะ)
    大宮(埼玉県)
    สถานี
    16:56
    อาคาบาเนะ
    赤羽
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    17:03
    17:18
    ชินจูกุ
    新宿
    สถานี
    甲州街道改札口
    17:18
    17:23
    สถานีขนส่ง ชินจูกุ
    バスタ新宿〔新宿駅新南口〕
    ป้ายรถบัส
    17:35
    19:34
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    19:34
    19:38
    โคฟุเอกิมาเอะ
    甲府駅前
    ป้ายรถบัส
    4番のりば
    19:40
    20:07
    โสเซ็นเกียวทางเข้าออก
    昇仙峡口
    ป้ายรถบัส
    20:07
    21:34
  5. 5
    15:34 - 18:59
    3h 25min JPY 84,560
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    15:34
    18:59
zoom bar parts