อุสึโนะมิยะ → สวนพฤกษศาสตร์ของแผนกวิจัยวิทยาศาสตร์ บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยโตเกียว

ออกเดินทางเวลา
02:36 12/07, 2021
cancel
  1. 1
    04:37 - 06:53
    2h 16min JPY 2,150 IC JPY 2,148 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    06:08
    อาคาบาเนะ
    赤羽
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:17
    06:25
    อิเคะบุคุโระ
    池袋
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:31
    06:36
    เมียวกะดานิ
    茗荷谷
    สถานี
    1番口
    06:36
    06:53
  2. 2
    04:37 - 06:53
    2h 16min JPY 1,910 IC JPY 1,914 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    06:08
    อาคาบาเนะ
    赤羽
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:17
    06:22
    อิตะบาชิ
    板橋
    สถานี
    西口
    06:22
    06:32
    ชินอิตะบาชิ
    新板橋
    สถานี
    A3口
    timetable ตารางเวลา
    06:34
    06:41
    ฮาคุซัน (โตเกียว)
    白山(東京都)
    สถานี
    A1口
    06:41
    06:53
  3. 3
    04:37 - 06:53
    2h 16min JPY 2,160 IC JPY 2,158 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    06:08
    อาคาบาเนะ
    赤羽
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:12
    06:22
    ทาบาตะ
    田端
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:26
    06:31
    สุกาโมะ
    巣鴨
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:38
    06:41
    ฮาคุซัน (โตเกียว)
    白山(東京都)
    สถานี
    A1口
    06:41
    06:53
  4. 4
    04:37 - 07:01
    2h 24min JPY 2,190 IC JPY 2,190 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    06:19
    อุเอโนะ
    上野
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:24
    06:38
    โอสึกะ (โตเกียว)
    大塚(東京都)
    สถานี
    南口
    06:38
    06:42
    สถานีโอสึกะ
    大塚駅前(東京都)
    ป้ายรถบัส
    06:50
    06:59
    ฮาคุซัน 2 โจเมะ
    白山二丁目(東京都)
    ป้ายรถบัส
    06:59
    07:01
  5. 5
    02:36 - 04:31
    1h 55min JPY 55,890
    cancel cancel
zoom bar parts