อุสึโนะมิยะ → โยชิโนยะ200โกเซ็นอิอิซูกะ

ออกเดินทางเวลา
23:25 10/31, 2020
cancel
  1. 1
    03:16 - 10:05
    6h 49min JPY 30,550 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    西口
    03:16
    03:20
    สถานีอุสึโนะมิยะ ทางออกทิศตะวันตก
    宇都宮駅西口
    ป้ายรถบัส
    16番のりば
    03:20
    05:45
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    05:45
    05:50
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    06:20
    08:25
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:47
    08:53
    ฮาคาตะ
    博多
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    09:02
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เกย์เซ็น (จังหวัดฟุกุโอกะ)
    桂川(福岡県)
    สถานี
    09:46
    ชินอิอิซูกะ
    新飯塚
    สถานี
    西口
    09:46
    09:50
    สถานีชินอิอิซูกะ
    新飯塚駅
    ป้ายรถบัส
    09:50
    10:01
    โฮนามิ
    穂波(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:01
    10:05
  2. 2
    03:56 - 10:27
    6h 31min JPY 45,940 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    西口
    03:56
    04:00
    สถานีอุสึโนะมิยะ ทางออกทิศตะวันตก
    宇都宮駅西口
    ป้ายรถบัส
    16番のりば
    04:00
    06:30
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    06:30
    06:35
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    09:00
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    09:05
    09:11
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    09:12
    09:37
    ซาสะกุริคิตะ
    篠栗北
    ป้ายรถบัส
    10:00
    10:23
    โฮนามิ
    穂波(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:23
    10:27
  3. 3
    03:16 - 10:27
    7h 11min JPY 46,000 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    西口
    03:16
    03:20
    สถานีอุสึโนะมิยะ ทางออกทิศตะวันตก
    宇都宮駅西口
    ป้ายรถบัส
    16番のりば
    03:20
    05:45
    ฮาเนดะกูโคไดอิจิตามินารุ(รถบัสรับส่งสนามบิน)
    羽田空港第1ターミナル(空港連絡バス)
    ป้ายรถบัส
    05:45
    05:50
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    07:05
    09:00
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    09:21
    09:30
    นากาสุคาวะบาตะ
    中洲川端
    สถานี
    3番口
    09:30
    09:37
    นาคาสุ
    中洲(福岡県)
    ป้ายรถบัส
    09:37
    10:23
    โฮนามิ
    穂波(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:23
    10:27
  4. 4
    04:37 - 11:12
    6h 35min JPY 44,520 IC JPY 44,512 ต่อรถ 4 ครั้ง
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    04:37
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    โตเกียว
    東京
    สถานี
    06:40
    ชินากาว่า
    品川
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:01
    รถไฟสายตรง
    อยู่บนรถไฟขบวนเดิม
    เคกีวคามาตะ
    京急蒲田
    สถานี
    07:26
    สนามบินฮาเนดะได1‧ได2เทอมินอล(เคกีว)
    羽田空港第1・第2ターミナル(京急)
    สถานี
    07:26
    07:28
    สนามบินฮาเนดะ
    羽田空港(空路)
    สนามบิน
    timetable ตารางเวลา
    08:00
    10:00
    สนามบินฟุกุโอกะ
    福岡空港
    สนามบิน
    10:05
    10:11
    สนามบินฟุกุโอกะอาคารผู้โดยสารในประเทศ คิตะ
    福岡空港国内線ターミナル北
    ป้ายรถบัส
    10:14
    10:42
    ซาสะกุริคิตะ
    篠栗北
    ป้ายรถบัส
    10:45
    11:08
    โฮนามิ
    穂波(バス)
    ป้ายรถบัส
    11:08
    11:12
  5. 5
    23:25 - 13:23
    13h 58min JPY 472,150
    cancel cancel
    อุสึโนะมิยะ
    宇都宮
    23:25
    13:23
zoom bar parts