稻荷(JR) → 土佐市場

ออกเดินทางเวลา
06:15 07/27, 2021
cancel
  1. 1
    06:19 - 10:53
    4h 34min JPY 11,040 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    稻荷(JR)
    稲荷〔JR〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:19
    06:24
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:55
    07:55
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    07:55
    08:03
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    26番のりば
    08:20
    10:46
    สถานีโคจิ
    高知駅
    ป้ายรถบัส
    10:46
    10:49
    โคจิเอะกิมาเอะ
    高知駅前(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:50
    10:52
    คิตะฮาริมายะบาชิ
    北はりまや橋
    ป้ายรถบัส
    10:52
    10:53
  2. 2
    06:19 - 10:57
    4h 38min JPY 10,840 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    稻荷(JR)
    稲荷〔JR〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:19
    06:24
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:55
    07:55
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    07:55
    08:03
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    26番のりば
    08:20
    10:53
    ฮาริมายาบาชิ
    はりまや橋(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:53
    10:57
  3. 3
    06:19 - 10:57
    4h 38min JPY 9,970 ต่อรถ 3 ครั้ง
    cancel cancel
    稻荷(JR)
    稲荷〔JR〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:19
    06:24
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    06:29
    07:01
    ชินโอซากะ
    新大阪
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    07:15
    08:04
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    西口
    08:04
    08:12
    สถานีโอคายาม่า
    岡山駅〔西口〕
    ป้ายรถบัส
    26番のりば
    08:20
    10:53
    ฮาริมายาบาชิ
    はりまや橋(バス)
    ป้ายรถบัส
    10:53
    10:57
  4. 4
    08:27 - 12:39
    4h 12min JPY 11,360 ต่อรถ 2 ครั้ง
    cancel cancel
    稻荷(JR)
    稲荷〔JR〕
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:27
    08:32
    เกียวโต
    京都
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    08:46
    09:46
    โอคายาม่า
    岡山
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    10:05
    12:29
    โคจิ
    高知
    สถานี
    南口
    12:29
    12:39
  5. 5
    06:15 - 10:42
    4h 27min JPY 122,030
    cancel cancel
    稻荷(JR)
    稲荷〔JR〕
    06:15
    10:42
zoom bar parts