Japan Travel by NAVITIME - คู่มือท่องเที่ยวประเทศญี่ปุ่น, การค้นหาระบบขนส่ง และตัววางแผนการเดินทาง

คามะกายะ → Tonkoturamensenmonten tonchan

ออกเดินทางเวลา
16:38 07/14, 2020
cancel
  1. 1
    16:38 - 16:51
    13min
    cancel cancel
    คามะกายะ
    16:38
    16:51
  2. 2
    16:45 - 17:09
    24min JPY 100 ไม่ต้องต่อรถ
    cancel cancel
    คามะกายะ
    16:45
    16:46
    สถานีโทบุคามางาย่า
    東武鎌ヶ谷駅
    ป้ายรถบัส
    16:46
    17:05
    หอการค้าและอุตสาหกรรม(คามางาย่า)
    商工会館〔鎌ヶ谷市〕
    ป้ายรถบัส
    17:05
    17:09
  3. 3
    16:45 - 17:09
    24min JPY 300 IC JPY 294 ต่อรถ 1 ครั้ง
    cancel cancel
    คามะกายะ
    16:45
    16:45
    คามะกายะ
    鎌ヶ谷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:45
    16:47
    ชินคามะกายะ
    新鎌ヶ谷
    สถานี
    timetable ตารางเวลา
    16:59
    17:01
    ฮัตสึโทมิ
    初富
    สถานี
    17:01
    17:09
  4. 4
    16:38 - 16:43
    5min JPY 730
    cancel cancel
    คามะกายะ
    16:38
    16:43
zoom bar parts